ผู้เขียน หัวข้อ: โหมโรง กับ " เหรียญ ปั้ม " เนื้อตะกั่ว . . . ครับ  (อ่าน 1141 ครั้ง)

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

ร่ ว ม บู ช า พ ร ะ คุ ณ ค รู

15;

เชิญรับชมครับ

============================================================

============================================================

---------------------------------- โ ช ค ดี มี ค ว า ม สุ ข ทุ ก ท่ า น ค รั บ  ----------------------------------

06;

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ ....................... :090: :090: :114: :090: :090:................................

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
เหรียญปั๊มของปีนี้หรือครับท่านสุวรรณปักษี :075:  :075:  :075:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล

[/quote] -v'ws;h
เหรียญปั๊มของปีนี้หรือครับท่านสุวรรณปักษี :075:  :075:  :075:
[/quo -ของไหว้ครูปี54ไหมครับถ้าใช่บูชาที่ไหนครับ สวยครับ(ผมจะได้ไม่พลาดครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2554, 09:16:24 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ขออนุญาติตอบแทนนะครับ ใช่ครับของปีนี้  ผมเห็นหน้ากุฎิหลวงพี่ญานะครับ แต่ไม่ทราบว่าหมดหรือยังนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน