ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีรูปหลวงปู่หิ่มบ้างครับ  (อ่าน 1876 ครั้ง)

ออฟไลน์ aekaluk.s

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • อีเมล
ท่านใดมีรูปหลวงปู่หิ่มบ้างครับ ผมจะล้างแล้วใส่กรอบบูชาครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: ท่านใดมีรูปหลวงปู่หิ่มบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มี.ค. 2554, 08:52:07 »

ตามกระทู้นี้นะครับ http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=18188

ขอขอบคุณ Dekwatnai

ขอบคุณครับ

ปล.ในเวปวัดบางพระนี้ มีข้อมูลข่าวสาร ที่เพื่อนๆสมาชิกอยากทราบมากมายเกี่ยวกับวัดบางพระ ขอให้ค้นหาเองดูก่อนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2554, 09:16:12 โดย โองการยันนะรังสี »
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ aekaluk.s

• ทุติยะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อ
    • อีเมล
ตอบ: ท่านใดมีรูปหลวงปู่หิ่มบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มี.ค. 2554, 07:31:28 »
ขอบคุณครับพี่

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มี.ค. 2554, 01:26:06 »

ไม่ทราบว่าเป็นภาพของท่านใด แต่พอดีผมไปหาเจอในเวบไซด์ เลยขอนำมาเผยแพร่ที่นี้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2554, 01:27:53 โดย aehjomthong »