ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากเห็นลอยสัก รูป เสืออะคับผู้ใจดีลงให้ดูหน่อย  (อ่าน 4240 ครั้ง)

ออฟไลน์ batong

• ทุติยะ
  • **

ออฟไลน์ ~แห้งคุง~

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ยันต์นี้ผมรอเป็นเวลา 1 ปีครับ ไม่ต้องรีบร้อน เดี๋ยวพระอาจารย์ท่านเมตตาเอง

ออฟไลน์ princo

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมก็รอเป็นปีแล้วยังไม่ได้กับเค้าเลยครับ คงต้องรอต่อไป
[shake]คนเมื่องในหมอก[/shake]

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
แอบเข้ามาดู มาให้ดูเยอะๆซิครับ ขอชมด้วยครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ก่อนอื่นต้องขออนุญาติท่านเจ้าของภาพนี้มากๆครับ ไม่ทราบว่าพระอาจารย์ท่านใดเมตตาสักให้ สวยงดงามมากๆตั้งแต่เคยเห็นเสือพิมพ์นี้ครับ  :074:  :074:  :074:

พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ jaroenthai

• สัตตมะ
  • **
  • กรรมของสัตว์โลกใครจะไปฉุดไปรั้งไว้ก็ไม่อยู่
    • อีเมล
พอจะมีกับเค้าบ้าง อิอิ

อะไรที่ได้มาง่ายๆคนมักไม่เห็นคุณค่าของมันซึ่งต่างกับสี่งที่ได้มาโดยยากเห็นกี่ทีก็ภาคภูมีใจ

ออฟไลน์ เด็กบางปลา

• พระนวกะ วรปญฺโญ
  • ปัญจมะ
  • พระนวกะ วรปญฺโญ
    • MSN Messenger - tey.piya@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
    • นายปิยะ สุวรรณเดช
    • อีเมล
พอจะมีกับเค้าบ้าง อิอิ

ปิดทองด้วยอะ สุดยอดครับ
สัพพทานัง ธัมมทานัง ชินาติ   การให้ธรรมเป็นทาน ชนะการให้ทั้งปวง
เดินก่อน ถึงก่อน เเต่ฝันก่อน เเล้วไม่เดิน เมื่อไรจะถึง

ออฟไลน์ rod_0310

• ทุติยะ
  • **
คงใช้เวลานานน่าดูกว่าจะออกมาสวยขนาดนี้ :074:

ออฟไลน์ himmykub

• ปฐมะ
  • *
ผมเกิดปีมะโรง สักเสือได้ไหมครับ แล้ว สักที่ไหล่ได้มั้ยครับ :054:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
รอชมครับ ยันต์เสือแบบต่างๆ  15; 15;

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=18303.0

กระทู้เก่าๆมีลายยันต์เสือเยอะนะครับ ลองใช้แถบค้นหาดูครับ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
เสือแต่ละตัวของพี่ๆ งามทั้งนั้นเลยนะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: ผมอยากเห็นลอยสัก รูป เสืออะคับผู้ใจ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 เม.ย. 2554, 05:06:27 »
http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=18303.0

กระทู้เก่าๆมีลายยันต์เสือเยอะนะครับ ลองใช้แถบค้นหาดูครับ :001:
ขอบคุณมากๆครับ ท่าน ~เสน่ห์ack01~ :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2554, 05:08:06 โดย saken6009 »

ออฟไลน์ puttiphong

• สัตตมะ
  • **
เสือคู่พระอาจารย์ญาครับ