หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

ทำไมไปสักแล้วถึงต้องได้ทีละยันต์

<< < (6/7) > >>

galong:
คุณ เอ  ที่สักกับพระอาจารย์ นัน  ใช่  เมื่อวันจันทร์ ที่ 14  มากับ ผู้ชายใส่แว่นตาเปบ่าครับ  รถยนต์ สีแดง

Thanitha_Darb:

--- อ้างจาก: galong ที่ 15 ก.ค. 2557, 12:15:53 ---คุณ เอ  ที่สักกับพระอาจารย์ นัน  ใช่  เมื่อวันจันทร์ ที่ 14  มากับ ผู้ชายใส่แว่นตาเปบ่าครับ  รถยนต์ สีแดง

--- End quote ---

ใช่แล้วค่ะ ท่าน.. :054: :054:

galong:
ดีใจด้วยครับ  ผม ก้อคนที่ให้ท่านทั้ง สอง ผ่านคิวไปยังละครับ

Thanitha_Darb:

--- อ้างจาก: galong ที่ 15 ก.ค. 2557, 01:38:53 ---ดีใจด้วยครับ  ผม ก้อคนที่ให้ท่านทั้ง สอง ผ่านคิวไปยังละครับ

--- End quote ---

อ๊อ.... พี่น่ะเอง ขอบคุณมากนะคะ ที่มาช่วยดึงหลังให้ค่ะ สาธุๆๆ  :054: :054: :095: :095:

galong:
ไม่เป็นไรครับ เราศิษย์วัดบางพระเช่นเดียวกัน   ช้า ช้า ได้ของดีครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version