ผู้เขียน หัวข้อ: คาใจ.........  (อ่าน 1684 ครั้ง)

ออฟไลน์ ORENDERBOOM

• ตติยะ
  • ๛๛สิ่งไหนที่ยังไม่ทำ อย่าคิดว่าไม่สำเร็จ๛๛น้องเอ็ม
คาใจ.........
« เมื่อ: 02 เม.ย. 2554, 11:15:33 »
พี่ๆครับ.พี่ๆเคยดูหนัง คนไฟบินไหม..ที่แบบฝังตระกุดแล้วมีวิชาอย่างนั้นมันจริงหรือปล่าว....แล้วฝังได้ที่ไหนบ้างครับ...วัดบางพระมีฝังไหมครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตอบ: คาใจ.........
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 เม.ย. 2554, 11:45:07 »

สรุปว่าน้องได้ไปสักน้ำมันที่ตั้งใจไว้ว่าจะไปสักที่วัดหรือยังครับ เรื่องตะกรุดที่ฝังในตัวเรานั้นถ้าน้องลองใช้แถบค้นหาก็จะเจอครับ

ขอบคุณครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• ตติยะ
  • ๛๛สิ่งไหนที่ยังไม่ทำ อย่าคิดว่าไม่สำเร็จ๛๛น้องเอ็ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 เม.ย. 2554, 08:09:15 »
ไปมาแล้วครับ......สักแล้วก็ดีขึ้นรู้สึกเหมือนจะทำนายอนาคตได้ด้วย......ก่อนเหตุการเกิดสัก10นาที........แล้วเหตุการนั้นก็เกิดจริงๆ...สาธุๆๆ

รู้งี้สักตั้งนานแล้ว....วันหน้าไปเอาเต็มหลังเลยดีไหม...ล้อเล่นนะครับ...เจ็บ...

ออฟไลน์ jidarsarika

• ปัญจมะ
  • อาจาริโย วันทามิ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เม.ย. 2554, 11:32:36 »
ฝังตะกรุดทองคำ ถ้าวัดบางพระมีฝังที่หลวงพี่ญาค่ะ และก้อ หลวงพ่อออด วัดอัปสรสวรรค์ (อยู่ใกล้วัดปากน้ำภาษีเจริญค่ะ)
พุทธัง ธรรมมัง สังฆัง มาตาปิตุโร อาจาริโย

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 07:49:52 »
ขอบคุณครับพี่ๆทุกท่าน

ออฟไลน์ ๛][รัตu:][๛

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 11:26:59 »
ถาม:ที่แบบฝังตระกุดแล้วมีวิชาอย่างนั้นมันจริงหรือปล่าว
ตอบ:มันมีแค่ในหนังครับ หรือถ่ามีจริง พอฝังตระกรุดเสร็จก็ลองโดนตึกสัก10ชั้นดูซิ(ถ่าครบ32ก็ดังไป) :005:

ขำๆ ขอบคุณ :114:
ถึงสูงศักดิ์  อัครฐาน  สักปานใด
ถึงวิไล      เลิศฟ้า    สง่าศรี
ถึงฉลาด    กาจกล้า  ปัญญาดี
ถ้าไม่มี      คุณธรรม  ก้อต่ำคน

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 เม.ย. 2554, 11:56:03 »
โดดตึก 10 ชั้นก็ไม่เป็นอะไรขอรับเพราะโดดอยู่กับที่ อิอิ

:004: :004: :004: :007: :007: :007:

• ตติยะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 เม.ย. 2554, 06:35:26 »
5555ถูกโดดอยู่กับที่