ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องวัตถุมงคล หลวงพ่อเปิ่นสักนิดครับ  (อ่าน 3439 ครั้ง)

ออฟไลน์ LoveR

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พอดีไปที่วัดมา เมื่อวานนี้ (3 เม.ย.) เห็นที่วัดมีวัตถุมงคลหลายอย่าง
เห็นมีเบี้ยแก้ เสือไม้พยุงแกะ ไม่ทราบว่าทันหลวงพ่อเปิ่นมั๊ยครับ
หรือว่าจะเป็นของหลวงพ่อสำอางครับ
ผิดถูกประการใดขออภัยด้วยครับ
เป็นศิษย์ใหม่ สมาชิกใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เม.ย. 2554, 02:14:05 โดย LoveR »

ออฟไลน์ chakraphan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เขี้ยวหมูตัน!
    • อีเมล
ทันไม่ทันเขียนติดใว้ที่ป้ายเช่าบูชาครับเเต่ถ้าไม่มีก็ถามเลยครับไม่ต้องกลัว เเหะเเหะเเต่ผมเองยังไม่ค่อยกล้าถามเลยครับบบบ
ทันไมทันเเค่นึกถึงหลวงปู่ใว้นั้ยใจเเล้วก็อย่าลืมพกติดตัวไปด้วยละครับ :015:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ :053:

ไว้วันหลังไปจะได้ลองถามดู :027:

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อ้อ เมื่อวานลืมเอารูปลงให้ดูด้วย

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ทัน ไม่ทัน ยังไง หลวงปู่ก็คุ้มครองครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ถ้าเราไม่มีศรัทธาก็ไร้ค่าเปล่าๆครับ
แขวนแล้วไม่นับถือก็อย่าแขวนเลย
มีศรัทธา ผมเชื่อว่าบารมีหลวงพ่อปู่
ืท่านคุ้มครองลูกศิษย์ทุกคน
เวลาผมแขวนพระหลวงพ่อ ผมก็อธิฐานจิต
ขอบารมีหลวงปู่เปิ่นคุ้มครอง ...

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
อ้อ เมื่อวานลืมเอารูปลงให้ดูด้วย

ตอบตามความเป็นจริง ครับ ไม่เกี่ยวกับเรื่องศัทธา  ไม่ทัน หลวงพ่อเปิ่น เสก
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ขออนุญาตเข้ามาชม เพื่อหาความรู้ครับ ขอบคุณครับ  17; 17;

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณมากครับผม
ไม่ได้ไปวัดบางพระนานแล้ว คงต้องหาโอกาสไปกราบสังขารหลวงปู่เปิ่น
ทำบุญและขอเมตตาจากพระอาจารย์บ้างแล้ว
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ตอบตามความเป็นจริง ครับ ไม่เกี่ยวกับเรื่องศัทธา  ไม่ทัน หลวงพ่อเปิ่น เสก

ขอบคุณครับ :053: