ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญทองคำสร้างหอประชุม หลวงพ่อแช่ม-หลวงพ่ออวยพร วัดดอนยายหอม  (อ่าน 2761 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
เหรียญสร้างหอประชุม ปี ๒๕๓๗ ด้านหน้าหลวงพ่อแช่ม ด้านหลังหลวงพ่ออวยพร

ได้มาพร้อมกับเหรียญรุ่นแรก ไว้จะนำเสนอในโอกาสต่อไปครับ

:114: :114: :114: :114: :114:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
สุดยอดมากๆครับท่าน เหรียญทองคำ สวยงามมากๆครับผม 25; 25;

ขอขอบคุณท่าน ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) ที่นำภาพวัตถุมงคลมาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :054: :054:

ติดตามอยู่ครับ (ร้านพระเครื่องมาเอง)ล้อเล่นนะครับ) :002: :002:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ช่วงนี้พี่สิบทัศน์เก็บแต่ทองคำนะครับ มีมูลค่าเพิ่มขึ้นทุกวันเลยครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ................ :090: :090: :114: :090: :090:...............

ออฟไลน์ bluebatov

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาเป็นที่ตั้ง
    • อีเมล
บารมีหลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ loongtow

• ตติยะ
    • อีเมล