ผู้เขียน หัวข้อ: อ.หนวดมาสักที่วัดบางพระอีกวันไหนครับ..ใครรุ้รบกวนมาตอบด้วยนะครับ  (อ่าน 1710 ครั้ง)

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *
 คือจะรอไปสักกับอาจาร์ย หนวดอ่ะครับ

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *
เอาวันชัวๆๆนะครับไม่อยากไปแล้วเสียเที่ยวอ่ะครับ..อยู่กทม..

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
คือจะรอไปสักกับอาจาร์ย หนวดอ่ะครับ
เอาวันชัวๆๆนะครับไม่อยากไปแล้วเสียเที่ยวอ่ะครับ..อยู่กทม..
อาจารย์หนวด สุดยอดฝีมือระดับแชมป์ 25; 25;

ท่านอาจารย์หนวด จะมาสักยันต์วันที่ 7พ.ค(เสาร์)  8พ.ค.(อาทิตย์) 9พ.ค(จันทร์ไม่อยู่)2554

วันจันทร์ที่ 9พ.ค 2554 ท่านอาจารย์หนวดจะไปสักยันต์ที่ต่างประเทศครับ น่าจะไปหลายวันครับ

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
อาจารย์หนวด สุดยอดฝีมือระดับแชมป์ 25; 25;

ท่านอาจารย์หนวด จะมาสักยันต์วันที่ 7พ.ค(เสาร์)  8พ.ค.(อาทิตย์) 9พ.ค(จันทร์ไม่อยู่)2554

วันจันทร์ที่ 9พ.ค 2554 ท่านอาจารย์หนวดจะไปสักยันต์ที่ต่างประเทศครับ น่าจะไปหลายวันครับ

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณครับผม) :054: :054:

สวัสดีครับ ขอเสริมอีกสักนิดนะครับ  พอดีวันนี้ได้เรียนถามอ.หนวดท่านแล้ว  ตามที่ท่าน saken6009 ได้แจ้งไว้เลยครับและ อ.หนวดท่านจะกลับมาวันที่ 23 พฤษภาคม 2554 ครับผม จึงแจ้งมาให้ศิษย์ได้ทราบกันครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
อาจารย์หนวด ไปต่างประเทศวันที่  9 พ.ค. - 23 พ.ค. นี้ครับ อาจจะกลับช้ากว่ากำหนดก็อาจเป็นไปได้ แต่อย่างไรผมก็กะเข้าไปหาอีกทีที่วัดก็ในวันอาทิตย์หน้า หลังกำหนดกลับมาแล้ว หรือไม่ก็เดือนหน้าเลย ส่วนปกติอาจารย์หนวด ท่านจะมาสักใน วันเสาร์ อาทิตย์ จันทร์ ครับ ที่วัดบางพระ  ส่วนวันธรรมดา อื่น ๆ ก็เชิญได้ที่บ้านอาจารย์หนวดได้เลยครับ ไปที่ อำเภอหนองปรือ จังหวัดกาญจนบุรี จากอุทยานแห่งชาติเฉลิมรัตนโกสินทร์ ถ้ำธารลอด ไปทาง โครงการห้วยองคต อีกประมาณ 4 - 5 กม. ครับ