ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี ๒๕๒๑ หางงอและหางตรง  (อ่าน 9477 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

วันนี้ขอนำเหรียญหลวงพ่อเปิ่น ปี ๒๕๒๑ นั่งเสือหางงอและหางตรงมาให้เพื่อนๆสมาชิกได้ติชมกันครับ

ขอเสริมเสือหางงออีก ๑ เหรียญ ลองให้เพื่อนๆสมาชิกช่วยกันพิจารณากันนะครับ

ขอบคุณครับ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ 48ce055

• ปัญจมะ
งามครับ..ยังคงต้องตามหาเหรียญในฝันกันต่อไปสำหรับผม.... :093:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
สุดยอดมากๆครับท่าน เข้มขลัง สวยงามมากๆครับผม 25; 25;

ขอขอบคุณท่าน พี่เจมส์ ที่นำภาพวัตถุมงคลของ องค์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :016: :015:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณมากครับผม) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอคุณครับ มีสักเหรียญไหมเพื่อผมบางนะครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:..............

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
สุดยอดครับ เหรียญหลวงพ่อเปิ่น เสือเผ่นปี 21 เหรียญในฝันของใครหลายๆคน ตัวผมเองก็ยัง
ต้องแอบหยอดกระปุก จนได้มาบูชาเหมือนกันครับ
 :016:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พ.ค. 2554, 08:10:54 โดย WARLORD88 »
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ โบตั๋นสีขาว

• ไม้คดใช้ทำขอ เหล็กงอใช้ทำเคียว แต่คนคดเคี้ยวใช้ทำอะไรไม่ได้เลย
  • สัตตมะ
  • **
  • จะสูงจะต่ำอยู่ที่เราทำตัวจะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวเราทำ
ขอบคุณมากๆคะ สำหรับภาพถ่าย วัตถุมงคลของ หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ :090: :050: :090:
เคารพ กตัญญู บูชา หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ ทั้งครอบครัวคะ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เสือเผ่นปี 21 เหรียญในฝันของผม สวยงามมากๆครับ ..ยังคงต้องตามหากันต่อไป...ขอบคุณท่านพี่เจมส์มากๆครับ :054: :054:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยจิงๆครับพี่ ชาย :016: :016:

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
งามครับท่าน

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ได้แค่มอง...สักวันบุญบารมีคงถึง
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาให้ชมน่ะครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณมากครับพี่เจมส์ได้ของดีมาให้น้องๆได้ชมกันอีกแล้ว  :015:  :015:  :015:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันชมครับ คงมีซักวันที่จะได้ครอบครองบ้าง  :016:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
อยากมีไว้บูชาบ้างจังเลยครับ :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ savangnont

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญที่ 3 เป็นเหรียญเทียมใช่มั๊ยครับพี่ ด้วยความเคารพ

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
เหรียญสุดท้าย ใบหน้าและรูปร่างหลวงพ่อดูแปลกๆไปนะครับ

.............ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญสุดท้าย ใบหน้าและรูปร่างหลวงพ่อดูแปลกๆไปนะครับ

.............ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

คิดเหมือนผมเลยครับ ส่วนสองเหรียญแรกต้องให้คุณเจมส์เฉลยแล้วละะครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

เหรียญกลางของแท้ครับ อ้างอิงตามที่คุณ"คนรักษ์พระ"เคยโพสจุดสังเกตรุ่นนี้ไว้ครับ

เหรียญด้าล่างของผมเอง