ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเขี้ยวเสือครับ  (อ่าน 1492 ครั้ง)

ออฟไลน์ games601

• ตติยะ
    • อีเมล
สอบถามเขี้ยวเสือครับ
« เมื่อ: 10 พ.ค. 2554, 02:35:43 »
เด็ก ใหม่คับ  คือ ผมอยากทราบว่า  เขี้ยวเสือ ที่วัดบางพระ ยังมีอยู่มั้ยครับ

ถ้ามี ราคาเท่าไรคับ   ของพระท่าน ใดก็ได้ครับ...     

ขอความกรุณาด้วยครับ          อยากได้ๆๆ จริงๆๆ ครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ตอบ: สอบถามเขี้ยวเสือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 พ.ค. 2554, 03:20:18 »
น่าจะยังมีเหลืออยู่ นะครับ ต้องแวะไปชมดูที่กุฏิใหญ่ริมน้ำ

มีวัตถุมงคลที่ทันหลวงปู่ปลุกเสกอยู่ มากมายหลายรายการ

สงสัยข้อมูลรุ่นไหน สอบถามหลวงพี่ที่ดูแลได้เลย ครับ

บูชาวัดถุมงคลจากทางวัด ก็เสมือนว่าท่านได้ร่วมบุญไปในตัว

แวะไปที่วัดบางพระกราบ หลวงปู่ และพระอาจารญื แต่ละท่านแล้ว

ยังมีสถานที่ท่องเที่ยว พักผ่อนหย่อนใจอีกมากมายด้วย ครับ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2554, 03:31:25 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 พ.ค. 2554, 04:11:08 »
ที่กุฏิใหญ่ยังมีให้บูชาครับ ผมเห็นเลี่ยมเงินกันน้ำอย่างดี สภาพสวยๆทั้งนั้นเลย ถ้าจำไม่ผิดราคาเริ่มที่ 30,000.-บาท สนใจเชิญดูได้ที่วัดครับ   :004:

ออฟไลน์ games601

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 พ.ค. 2554, 04:28:20 »
ครับ ขอบคุณ  มากๆๆ ครับ

จากใจ  ......

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 พ.ค. 2554, 07:07:19 »
มีอยู่ที่กุฏิใหญ่ครับ ราคาเริ่มน่าจะ 5000 ไปอะ ผมเห็นต่างชาติบูชาไปอะครับ
ถ้าเป็นเขี้ยวเสือแกะจากกระดูกช้างก็ 200 อะครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"