ผู้เขียน หัวข้อ: หมัดธนู  (อ่าน 4342 ครั้ง)

ออฟไลน์ ละอ่อนลำปาง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
หมัดธนู
« เมื่อ: 28 พ.ค. 2550, 01:37:33 »
อยากทราบว่าหมัดธนูมีพุทธคุณอย่างไรคับท่านผู้รู้คับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: หมัดธนู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พ.ค. 2550, 03:20:29 »
กระทู้เก่าๆมีให้ดูครับ พร้อมรูปภาพ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ cvet04

• ตติยะ
  • ทำจิตใจให้บริสุทธิ์ก่อนมาวัดด้วยนะจ๊ะ
    • MSN Messenger - aom_cc35@hotmail.com
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พ.ค. 2550, 06:33:43 »
หมัดธนูก้อต่อยหนักอะดิ เห็นเค้าบอกมาหลายกระทู้แล้ว  หึๆๆ  คราวหน้าจะไปขอหมัดปืนกล  ;D ;D ;D

ขำๆน่ะครับ
ออมเอง

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 พ.ค. 2550, 06:45:29 »
การสักยัน มีตำหรับไหนบ้างที่บอกว่า สักแล้วไปต่อยไปตีชาวบ้านมั่งครับ ผมอยากทราบจริงๆ

สักไปป้องกันตัว เวลาโดนกระทำ หมัดหนัก แต่ถ้า ไปต่อยเขาก่อน ก็หมัดนุ่น ................  ???

ออฟไลน์ ละอ่อนลำปาง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พ.ค. 2550, 07:42:46 »
ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ จอมเมฆินทร์

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "บูรพา ไร้ พ่าย"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 พ.ค. 2550, 01:22:59 »
การสักยัน มีตำหรับไหนบ้างที่บอกว่า สักแล้วไปต่อยไปตีชาวบ้านมั่งครับ ผมอยากทราบจริงๆ

สักไปป้องกันตัว เวลาโดนกระทำ หมัดหนัก แต่ถ้า ไปต่อยเขาก่อน ก็หมัดนุ่น ................? ???

เคย โดน แล้วหรอ ท่านโจร หมัด นุ่น อ่ะ

อิอิ   ;D ;D