ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นสมาชิกมานานลองนำหลังมาให้ดูกันครับ  (อ่าน 3291 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jesus

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
ติชมได้ตามสบายเลยนะครับ
I AM GRAPHIC DESIGNER

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามมากครับพี่ อีกไม่นานคงเต็มหลัง
ปล. แต่งรูปดูขลังมากๆเลยนะครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามมากครับ จะรอชมต่อไปครับ :093:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามมากครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ~beauty~

• จตุตถะ
  • หยุดแล้วจึงถึงพระ ละแล้วจึงถึงธรรม
หลวงพี่แป๊วซะส่วนใหญ่เลยนะครับตั้งแต่ เก้ายอด แปดทิศ แม่ทัพ และกระทู้เจ็ดแบก

ขอบคุณครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ผมเป็นคนเดินช้าเเต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
    • MSN Messenger - judas_66@hotmail.com
ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ :002: :002: :002:

ออฟไลน์ machanu

• ฉัฏฐะ
  • *
ของดีต้องอดทนครับ.... :054: :054: :054:

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
งามดีครับ
ต่อให้เต็มหลังคงสวยมากขึ้นอีก

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามาก :016:

ออฟไลน์ an99

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยดีครับ.. เต็มหลังเมื่อไหร่เอามาให้ชมอีกนะครับ.....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Lizm Club

• “The one thing you cannot teach a person is COMMON SENSE.”
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ลายเส้นเข้มขลังพุทธคุณล้ำเลิศ....................ขอบคุณสำหรับภาพที่นำมาให้ชมค่ะ...... :016: :015:
"ก่อนทีท่านจะว่าผู้อื่น ลองหันมองดูตัวเองก่อนเถิดว่าตัวเองนั้นเป็นเช่นไร ถ้าเราไม่ได้ดีกว่าเขาก็อย่าว่าเขาเลย".......

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
สวยดีครับ............ :090: :090: :114: :090: :090:..........

ออฟไลน์ vill

• จตุตถะ
          016:เข้มขลังมากครับ  ขอบคุณที่นำมาให้ติชม สุดยอดเลยครับ:015:

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
เป็นระเบียบดีจริงๆเลยนะครับ

ขออุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ ArDET

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับ

• สัตตมะ
  • **
ของดีต้องอดทนครับ.... :054: :054: :054:
ครับลูกศิษย์หลวงพี่เเป๊วต้องอดทนครับ

• สัตตมะ
  • **
นำมาให้ชมเพิ่มเติม ที่เเขนทั้ง2ข้างนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มิ.ย. 2554, 09:11:33 โดย Jesus »

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
งดงามเข้มขลัง คมชัด
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันชมคะ =^.*=
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
สวยจริงๆ ครับดูแล้วติดตาเลย  :053:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ somjung1900

• จตุตถะ
  • ดื่มนมจากเต้า ดีกว่าดื่มเหล้าจากกลม
อย่างงี้ไม่เรียกติครับ เค้าเรียกชม  ฮ่า ฮ่า  เข้มขลังมากครับ!

ออฟไลน์ toonz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เข้ามาชมด้วยคนครับ สวยดีครับ :092: