ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีความรู้เกี่ยวกับ ผ้ายันต์ ของ หลวงปู่กาหลงเขี้ยวแก้ว วัดเขาแหลม จ.สระแก้ว  (อ่าน 2492 ครั้ง)

ออฟไลน์ npn

• ฉัฏฐะ
  • *
อยากได้ความรู้เกี่ยวกับผ้ายันต์หลวงปู่กาหลงเขี้ยวแก้ว วัดเขาแหลม จ.สระแก้ว ช่วยบอกวิธีดูของแท้ของปลอมหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
"คนมีปัญญา ถึงแม้ตกทุกข์ ก็ยังหาสุขพบ"

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ด้วยความเคารพครับพี่ อย่าไปเก็บเลยครับช่วงหลังๆ ส่วนเรื่องแท้ไม่แท้ก็หาเช่ากับคนที่นับถือได้ีครับ
อย่าไปเก็บเลยช่วงหลังๆ หมายความว่าระวังของเสริม ที่ไม่ทันหลวงปู่นะครับ

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **
ใช่ครับวัตถุมงคลหลวงปู่กาหลงเขี้ยวแก้ว วัดเขาแหลม จ.สระแก้ว
บางรุุ่นมีสร้างเสริมจริงๆครับศูนย์พระเครื่องที่รู้จักกับผมเขาบอกมาอีกทีครับ

ออฟไลน์ pesh

• ออกศึกข้านึกแต่รบและรบ...จบศึกข้านึกแต่รักเจ้าเท่านั้น
  • ปัญจมะ
ต้องดูว่าเป็นผ้ายันต์อะไร..รุ่นไหน..ปีไหนครับ..ผมเองมีตัวอย่างถึงแค่ปี49ได้ตอนไปกราบหลวงปู่บ้าง..รุ่นหลังไม่เล่นครับ..เซ็งพวกเสริมคณะจัดสร้าง..เลิกไปคณะ1เลย..
ออกศึกข้านึกแต่รบและรบ...จบศึกข้านึกแต่รักเจ้าเท่านั้น