หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

+ + + หนังสือประวัติและรวมวัตถุมงคล หลวงพ่อเปิ่น + + +

<< < (2/15) > >>

~เสน่ห์ack01~:
ขอคุณท่านโองการยันนะรังสี ที่แจ้งเรื่องหนังสือให้ทราบครับ

หนังสือเหมือนเป็นครู ถ้าสะสมบูชาวัตถุมงคลวัดบางพระ มีหนังสือเอาไว้ศึกษาวัตถุมงคลแท้ๆ เป็นเรื่องที่จำเป็นมากครับ :001:

saken6009:
หนังสือประวัติและรวมวัตถุมงคล องค์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ 25; 25;                    ขอบคุณท่าน โองการยันนะรังสี ที่แจ้งข่าวสารมาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ทราบทั่วถึงกันครับ :053: :053:                                                                                                                                              (ขออนุญาตเข้ามาอ่าน ขอบคุณมากครับ) :054: :054:

ICELAND:
ขอขอบคุณสำหรับข่าวสารครับผม :053:
ผมยังไม่มีโอกาสที่จะไปที่ วัดบางพระ ครับ(หลังจากวันไหว้ครูปี53) :045:
ตอนนี้ผมทำงานอยู่ที่ประเทศ ICELAND ครับ :075:
และมีความประสงค์ที่อยากจะสั่งจองหนังสือครับ :002:
พอจะมีกรณีข้อยกเว้นบ้างได้ไหมครับ :086: :086: :086: :054:
กราบขอบพระคุณอย่างสูงครับ :089:

amazing2511:
ต่อยอดจากพี่โองการยันนะรังสีครับ ราคาหนังสือตอนจองเล่มละ 2000 บาท หลังจอง 2500 (ราคาปก2500) เหรียญที่แจกเป็นเหรียญเนี้อนวะโลหะ ตอกโค๊ดและหมายเลข โดยหมายเลขเหรียญจะตรงกับหมายเลขหนังสือ เหรียญจะฝังอยู่ในปกด้านใน ความหนา 550 หน้า หนังสือเล่มนี้เตรียมการมาหลายปี คาดว่าจะเป็นหนังสือฉบับมาตราฐานที่สุดเท่าที่มีการจัดทำมา ยอดที่วัดเหลือคร่าวๆ ประมาณ 1600 เล่มครับ ส่วนเรื่องที่พี่น้องไม่สะดวกมาจอง ผมจะแจ้งทางเวปและหลวงพี่เชษฐ์ให้ท่านพิจารณาเปิดจองทางหน้าเวป  แต่คงต้องมารับด้วยตัวเองนะครับ เพราะถ้าทางวัดจัดส่งให้คงต้องเสียค่าส่งแพงมาก(หนังสือเล่มใหญ่น้ำหนักมาก)  เปิดจองเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

โบตั๋นสีขาว:
ขอบคุณมากคะ สำหรับข่าวสาร หนังสือประวัติและรวมวัตถุมงคล องค์หลวงปู่เปิ่น ฐิตคุโณ คะ :090: :050: :090:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version