ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้รูปหลวงพ่อเปิ่นครับพี่ๆ  (อ่าน 847 ครั้ง)

ออฟไลน์ tle1

• จตุตถะ
ผมอยากจะได้ไฟล์รูปหลวงพ่อเปิ่นครับอยากได้มาไว้บูชาครับอยากได้ที่ใหญ่ๆครับพี่ๆน้าๆท่านใดมีผมขอได้ไหมครับ   ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: อยากได้รูปหลวงพ่อเปิ่นครับพี่ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มิ.ย. 2554, 06:04:10 »
ลองใช้แทบค้นหานะครับ มีพี่ๆลงไว้อยู่ครับ
และอีกอย่างลองใช้ www.google.co.th หานะครับ มีไว้เยอะเยะมากมายครับ  :001: :001: :001: