ผู้เขียน หัวข้อ: อิทธิฤทธิ์กุมารทองวัดสามง่าม  (อ่าน 1788 ครั้ง)

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
ภาพนี้ข้าพเจ้าได้ถ่ายรูปการฝึก ภาคกองร้อยเมื่อวันที่ 9 มิ.ย.54 ที่ผ่านมาเมื่อนำภาพมารายงานให้ผู้บังคับกองพันได้ดูการฝึก ก็เกิดข้อสงสัยกันในที่ประชุมว่าแสงอะไร ผมรายงานอยู่ดีๆก็ตกใจ ถ้าอะไรเปลื้อนเลนคงไม่ใช่เพราะรูปถ่ายติดต่อกันหลายรูป จะต้องเป็นเหมือนกัน ให้ทุกท่านลองพิจารณาดูเถิดครับว่าคืออะไร แม้กระทั่งคนที่เข้าประชุมยังงเหมือนผมเลย แต่ส่วนตัวแล้วได้เลี้ยงกุมารทองวัดสามง่ามไว้ใช้งานในสามจังหวัดชายแดนใต้ ก้ปลอดภัยดี หรือาจเป็นเพราะความบังเอิญก็ได้นะครับ อาจเป็นแสงสะท้อนก็ได้ ( ความคิดผมนะครับ ว่าใช่กุมารทองแน่นอน )

ออฟไลน์ somjung1900

• จตุตถะ
  • ดื่มนมจากเต้า ดีกว่าดื่มเหล้าจากกลม
ตอบ: อิทธิฤทธิ์กุมารทองวัดสามง่าม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2554, 10:29:00 »
ผมไม่รู้ว่าอะไร แต่ขอบคุณครับ!  :053:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: อิทธิฤทธิ์กุมารทองวัดสามง่าม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิ.ย. 2554, 10:39:00 »
เวลาลงภาพโพสท์ในกระทู้ รบกวนใช้ภาพไม่เกิน600พิกเซลนะครับ ขอบคุณครับ :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕