ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนี้แท้ไหมครับ  (อ่าน 1038 ครั้ง)

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
เหรียญนี้แท้ไหมครับ
« เมื่อ: 12 มิ.ย. 2554, 08:50:02 »
ได้มานานแล้วไม่ทราบประวัติครับรบกวนพี่ๆน้องๆด้วยครับ ทันหลวงพ่อ+แท้ไหมครับ

ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ kuntep

• จตุตถะ
ตอบ: เหรียญนี้แท้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ต.ค. 2554, 09:56:16 »
ดีทั้ง2เหรียญแต่เหรียญแรกไม่น่าจะทันครับ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญนี้แท้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ต.ค. 2554, 09:12:21 »
[color=#9C00FF]เป็นเหรียญออกที่วัดหลวงพ่อโตบางพลีหลวงปู่เผือกปลุกเสกครับด้านหน้าหลวงพ่อโตอันศักดิ์สิทธิ์ด้านหลังหลวงปู่เผือก[/color]
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา