ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปรับมาอีก 4 พาน จากหลวงอาญา (รูปยันต์ซ้ายล่างของผมเป็นยันต์อะไรครับ)  (อ่าน 3820 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonbangpra

• จตุตถะ
    • Facebook
1.เติมอักขระ รอบ2

2.เติมอักขระ รอบ 3

3+4 จิ้งจกคู่ ด้านขวา เเละ ยันต์อะไรไม่รู้ด้านซ้ายครับ

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากๆเลยเลยครับ :015: :015: :015:
ป.ล.นับถือความอดทนครับ สุดยอด :054: :054: :054:

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 25; 25;

กราบนมัสการ องค์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ และ ครูบาอาจารย์ทุกท่านมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :033: :033:

ขอบคุณท่าน tonbangpra  ที่นำภาพลายสักยันต์มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :053: :053:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ nut_ty

• สัตตมะ
  • **
สวยงามมากเลยค่ะ(อยากได้มั่งจัง  :045:)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมกัน  เมื่อวานก็เห็นtonbangpraเหมือนกันครับ :001: :002: :001:

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
ยินดีและยอมรับในความอึดครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามมากครับผม ส่วนด้านซ้านน่าจะเป็นยันต์เฑาะ นะครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
อึดจริงๆเลยน๊ะท่าน tonbangpra :015:  :015:  :015:
เกือบจะเต็มหลังแล้ว
 :048:  :048:  :048:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิ.ย. 2554, 04:56:49 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
อดทนดีครับผม 4 พาน  :075:

สวยงาม  :016: