ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น รุ่นพิเศษ ย้อนยุค  (อ่าน 5484 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

น้อมรำลึกถึงพระเดชพระคุณพระอุดมประชานาถ(หลวงพ่อเปิ่น) วัดบางพระ นครปฐม

เหรียญหลวงพ่อเปิ่น รุ่นพิเศษ ย้อนยุค ปี 2537 เนื้อเงิน
ห่างหายไปนานเลยครับ ..... :001: :001: :001: ขอบคุณที่เข้ามาชมกันครับ กดขอบคุณ สักนิด เพื่อเป็นกำลังใจให้กันครับ ขอบคุณครับ

ศึกษาและสะสม เป็นประโยชน์แก่ผู้ที่ใช้เป็นแนวทางศึกษา ไม่มากก็น้อย ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
คุณความดีทั้งหลายทั้งปวง ขอน้อมถวายเป็นสักการะบูชาแด่หลวงพ่อเปิ่น เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี      

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิ.ย. 2554, 08:36:15 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น รุ่นพิเศษ ย้อนยุค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2554, 06:30:03 »
สวยงามมากๆครับ :074:ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม :053:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่น รุ่นพิเศษ ย้อนยุค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2554, 07:52:23 »
สุดยอดครับท่าน เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 25; 25;

ขอบคุณท่าน nok2009 ที่นำภาพวัตถุมงคล องค์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :053: :053:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิ.ย. 2554, 07:53:19 โดย saken6009 »

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มิ.ย. 2554, 09:27:34 »
เนื้อเงิน สวยงาม.....สร้างน้อย หายาก
อยากได้ครับ......อิจฉาท่านนกจริงๆ
ขอบคุณที่อัญเชิญเหรียญหลวงปู่แบบนี้มาให้ชมครับ 

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 มิ.ย. 2554, 09:33:00 »
สวยครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2554, 10:08:10 »
สวยมากๆครับท่าน
ตามฝันกันต่อไป

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิ.ย. 2554, 03:06:43 »
เพิ่งทราบเลยครับว่ามีเนื้อเงิน ขอบคุณครับ สักวันคงได้เห็นกับตาตัวเอง

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2554, 02:43:20 »
ขอบคุณครับ สวยมากเลยครับ.......... :090: :090: :114: :090: :090:.............

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เพิ่งได้เหรียญนวะมาเหมือนกันครับ. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หลวงพี่เก่ง

• สำนักงานวัดบางพระ
  • ล่องลอย
  • สุเมโธภิกฺขุ
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
เนื้อเงินยังไม่มีเลย มีแต่เนื้ออื่น

ออฟไลน์ quincytus

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รุ่นนี้ท่านหลวงพ่อท่านปลุกเสกป่าวครับ :075: