ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพีๆครับ อยากทราบว่าหลวงพี่ตั๊กวันนี้อยู่หรือเปล่าครับ.  (อ่าน 828 ครั้ง)

ออฟไลน์ aeejok

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
พอดีพี่ผมเขาจะไปหาหลวงพี่ตั๊กครับโทรเขามือถือไม่ติดครับ.....ไม่อยากไปเสียเที่ยวครับบ้านอยู่ไกลพอดีพี่ผมว่างช่วงนี้ครับเลยฝากถามผู้รู้นิดนึงครับ. :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
พระอาจารย์ตั๊ก ท่านไปไต้ไหวัน 15วันครับ ตั้งแต่เสาร์ที่แล้ว

ออฟไลน์ aeejok

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณพี่มากๆครับไม่งั้นเสียเที่ยวเลย. :016: