ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์สาริกากับยันต์แปดทิศ หลวงพี่หนึ่งเมตตาให้มาครับ  (อ่าน 4060 ครั้ง)

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามครับ ยินดีด้วยครับ
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ฟองเบียร์

• ทำดี...ดี ทำชั่ว...ชั่ว
  • ปัญจมะ
งดงาม เข้มขลัง ครับ
ขอเป็นคนดีให้คนเกรง ไม่ขอเป็นนักเลงให้คนกลัว

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
งดงาม เข้มขลัง ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ tongtanglamsalee

• จตุตถะ
สวยงามเข้มขลัง ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ niphatpong

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวยงามครับ  :016:

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งามครับว่าแต่นานใหมครับตอนสัก

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
งามครับว่าแต่นานใหมครับตอนสัก
ประมาณ13นาทีครับ

ออฟไลน์ adgreen

• ปัญจมะ
ตอบ: ยันต์สาริกากับยันต์แปดทิศ หลวงพี่Ū
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มิ.ย. 2554, 01:27:23 »
กราบนมัสการพระอาจารย์หนึ่งด้วยความเคารพ ลายยันต์งดงาม เปี่ยมด้วยพลังมากๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิ.ย. 2554, 01:28:29 โดย adgreen »

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับผม และขอกราบนมัสการพระอาจารย์หนึ่งด้วยความเคารพ
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ yung

• อยู่แบบมีสติ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เกิดจากความศรัทธา
    • MSN Messenger - samphan_Y@hotmail.com
ขอถามเหนื่อยนะครับว่าหลวงพี่หนึ่งตอนนี้ท่านอยู่วัดด้วยหรือครับ.....พอดีผมได้ข่าวมาว่าหลวงพี่หนึ่งท่านไม่อยู่ท่านไปอยู่ภาคเหนือใช้หรืไม่ใช้ขอลบกวนผู้ที่รู้เรื่องตอบด้วยนะครับ....ปล.ขอบคุณครับ
พอใจในสิ่งที่เรามีอยู่

ออฟไลน์ vantu

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ยินดีด้วยคับ

ออฟไลน์ Nick_Charansarom

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - charansarom_tect@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - charansarom.tect@yahoo.com
สวยจริงๆเลยครับ

ขออนุญาตเข้ามาตอบนะครับ ผิดถูกประการใดต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
นะโมตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมาสัมพุทธัสสะ (3 จบ)
อิติสุคคะโต อะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ
ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอถามเหนื่อยนะครับว่าหลวงพี่หนึ่งตอนนี้ท่านอยู่วัดด้วยหรือครับ.....พอดีผมได้ข่าวมาว่าหลวงพี่หนึ่งท่านไม่อยู่ท่านไปอยู่ภาคเหนือใช้หรืไม่ใช้ขอลบกวนผู้ที่รู้เรื่องตอบด้วยนะครับ....ปล.ขอบคุณครับ
ครับ หลวงพี่หนึ่งตอนนี้ไม่อยู่ครับ  พอดีผมได้มานานแล้ว

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ยินดีด้วยนะครับ สวยงามมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง