ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ๆที่นับถือหลวงพ่อผินะหน่อยครับ  (อ่าน 1521 ครั้ง)

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอถามพี่ๆหน่อยครับว่า วัตถุมงคลในตู้ที่วัดสนมลาวเป็นของหลวงพ่อผินะทำใช่ไหมครับ เพราะผมอยากจะไปเช่า กลัวเสียเงินฟรีน่ะครับ แล้วก็ฝากอีกเรื่องด้วยนะครับ คือตอนนี้ที่วัดสนมลาวยังขาดงบประาณสร้างวัดอีกมาก ไปทำบุญกันหน่อยนะครับ ทำด้วย หิน ปูน ทราย สี ก็ได้ครับ พอดีตอนที่ผมไปวัดเห็นเค้ามีป้ายสะดุดตาอันนึง ใครไปก็ลองป้ายหาดูเอานะครับ ในป้ายเขียนประมาณว่าไม่ต้องเอาสุนัข แมวมาปล่อยและจะมีข้อความต่อท้ายครับ ลองอ่านดูครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

คงตอบยากนะครับ ว่าวัตถุมงคลของหลวงพ่อผินะในตู้ที่วัดสนมลาวที่มีให้บูชานั้น ทันหลวงพ่อสร้างและปลุกเสกหรือไม่  คงตอบยากครับ แต่ถ้ามีจิตคิดจะทำบุญอย่าคิดมากครับ บล๊อกที่ปั๊มป์ก็อยู่ในตู้ แต่ขอบอกว่าราคาบูชาวัตถุมงคลสูงมากครับ (อย่าตามกระแสเลยครับ) ด้วยความหวังดีครับ
                                                                                                          ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณครับพี่ จริงอย่างที่พี่บอกแหละครับ ตอนนี้มีหลายกระแส เอาเป็นว่าทำบุญดีกว่าเนาะ ขอบคุณอีกทีครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
ไปเช่ามาแล้วครับ ของแท้ครับ รู้สึกได้เลยครับ ได้ทำบุญด้วย ดีมากๆเลยครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
ไปเช่ามาแล้วครับ ของแท้ครับ รู้สึกได้เลยครับ ได้ทำบุญด้วย ดีมากๆเลยครับ
ขอแก้ไขคำพูดหน่อยครับ ไปสืบมาแล้วว่าวัดทำเสริมครับ เซ็งเลยครับ