ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่าน Gearmour ค่ะ  (อ่าน 865 ครั้ง)

ออฟไลน์ nut_ty

• สัตตมะ
  • **
รบกวนท่าน Gearmour ค่ะ
« เมื่อ: 07 ก.ค. 2554, 02:50:15 »
วันที่ 16 นี้จะไปวัดท้องไทรและวัดบางพระค่ะจะพาพี่ชายไปแต่เป็นวันเข้าพรรษาพอดี
ไม่ทราบว่าวัดท้องไทรท่านอาจารย์อั้นจะสักมั๊ยค๊ะและหลวงปู่ท่านอยู่หรือเปล่าค๊ะ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ตอบ: รบกวนท่าน Gearmour ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ก.ค. 2554, 02:59:17 »
วันเสาร์ อ.อั้นสักครับ
  หลวงปู่ท่านตอนนี้อยู่ครับ ท่านย้ายกุฎิมาที่ริมน้ำแล้วครับ
เล็กๆสีเขียวๆ ครับ
  ขอบคุณครับ
ขอแสดงความนับถือ
  Gearmour
ปล.กรุณาอย่าเรียกท่าน ครับ มันเกินไปครับ

ออฟไลน์ nut_ty

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: รบกวนท่าน Gearmour ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ก.ค. 2554, 03:37:52 »
วันเสาร์ อ.อั้นสักครับ
  หลวงปู่ท่านตอนนี้อยู่ครับ ท่านย้ายกุฎิมาที่ริมน้ำแล้วครับ
เล็กๆสีเขียวๆ ครับ
  ขอบคุณครับ
ขอแสดงความนับถือ
  Gearmour
ปล.กรุณาอย่าเรียกท่าน ครับ มันเกินไปครับ

ขอบคุณนะค๊ะสำหรับข้อมูล

**** ที่เรียกท่านเพราะเป็นผู้มีความรู้มีข้อมูลให้ความกระจ่างกับทุกคนที่มีข้อสงสัย นับถือน่ะค่ะ  :054: :054: