ผู้เขียน หัวข้อ: บัวบังใบเนื้อผงได้รับความเมตตาจากท่านอาจารย์มอบให้มาครับ  (อ่าน 2792 ครั้ง)

ออฟไลน์ jaroenthai

• สัตตมะ
  • **
  • กรรมของสัตว์โลกใครจะไปฉุดไปรั้งไว้ก็ไม่อยู่
    • อีเมล
ต้องขอขอบพระคุณท่านอาจารย์หนวดเป็นอย่างสูงนะครับที่เมตตามอบ บัวบังใบ เนื้อผงให้กระผมมา

ด้านหน้าครับ

ด้านหลัง
อะไรที่ได้มาง่ายๆคนมักไม่เห็นคุณค่าของมันซึ่งต่างกับสี่งที่ได้มาโดยยากเห็นกี่ทีก็ภาคภูมีใจ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ได้มาเช่นกันครับ
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ สวยงามมากๆครับ 36; 36;

ท่านอาจารย์หนวด ใจดีเมตตาพี่น้องศิษย์วัดบางพระเสมอๆครับ เสาร์ อาทิตย์คนเยอะมากๆครับ

ขอขอบคุณน้อง jaroenthai ที่นำภาพวัตถุมงคลมาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ :053: :053:

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ.......... :090: :090: :114: :090: :090:................

ออฟไลน์ jubpy

• ตติยะ
    • อีเมล
ไ้ด้รับมาเช่นกันคับ ,, ผู้การเสือมอบให้  :050:

ออฟไลน์ sorawat

• ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์อาจารย์หนวด วัดบางพระ
    • MSN Messenger - sorawat@msn.com
ได้รับมาแล้ว 2 รูปแบบ เหมือนกัน

ออฟไลน์ SOMPOB JEENKITMUN

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ยังไม่ได้เลยครับ :065: