ผู้เขียน หัวข้อ: นำเสนอ ฝีเข็ม "พระอาจารย์ อภิญญา" เพื่อศึกษาครับ  (อ่าน 5229 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nagasia

• ความขลัง ความศักสิทธิ์ อยู่ที่จิตท่านศรัทธา เชื่อมั่นในคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์
  • สัตตมะ
  • **
  • บูชาครูบารอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์ทุกท่าน
    • MSN Messenger - fly_boy39@hotmail.com
ได้รับความเมตตาจาก พระอาจารย์ อภิญญา ทั้งแผ่นหลังครับ(จากกล้องมือถือ ไม่ค่อยชัดเท่าไร)
ชมเพื่อศึกษา นะครับ
[shake]           อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ                                                                ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.[/shake]

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
สุดยอดมากๆครับ เข้มขลัง สวยงามมากๆครับ 25; 25;

ขอกราบนมัสการ หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ และ ครูบาอาจารย์ทุกๆท่านมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :033: :033:

ขอบคุณท่าน Nagasia ที่นำภาพลายสักยันต์(วัดบางพระ) มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ Indyoss

• จตุตถะ
    • อีเมล
 สวยงามมากครับ ฝีเข็มหลวงพี่ญา  :016:กราบ นมัสการหลวงพี่ญาด้วยน๊ะครับ

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
ยินดีด้วยครับ งดงาม เข้มขลังตามแบบฉบับวัดบางพระ กราบนมัสการพระอาจารย์ อภิญญา

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามเข้มขลังครับ เสือคู่สวยมากๆครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
สวยงามมากครับ!  :002: กราบนมัสการพระอาจารย์ด้วย คิดถึงเหลือเกินกว่าจะได้ไปวัดต้องเดือนหน้าโน่นแน่ะ!  :048:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามมากครับผม :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ kitatom

• ตติยะ
กราบนมัสการหลวงลุงญา สวยมากคับพี่ หลวงลุงเมตตามากเลยคับ จัดเรียงเป็นระเบียบ  งามมม :005:

ออฟไลน์ Lop

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวยงามมากครับผม

ออฟไลน์ fon913

• หนุมานเชิญธง
  • จตุตถะ
  • ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
    • อีเมล
สวยงามครับผมเเละก็เข้มขังมากครับ :054:

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงาม เข้มขลังครับ

ออฟไลน์ bluebatov

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาเป็นที่ตั้ง
    • อีเมล
สวยจริงครับผม ไม่ทราบว่าไปวัดทุกอาทิตย์ใช่หรือเป่ลาครับผมเต็มเร็วมาก ขอบคุณครับ
บารมีหลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ lnwprasit

• จตุตถะ
  • ทำดี ได้ดี ทำชั่ว ได้ชั่ว
    • MSN Messenger - lnwprasit@hotmail.com
    • อีเมล
นมัสการกราบหลวงน้าญา สวยดี

ออฟไลน์ bombomkub

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
แหม .... เต็มไวดีนะครับพี่ จำผมได้มั้ยที่วันนั้นขี่มอไซกลับพร้อมกัน อ่ะครับ  :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ watana...wit

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยเข้มขลังครับ

ออฟไลน์ เจ สาEบาJwsะ

• ตติยะ
  • จัตตุครุฑธะ
    • ICQ Messenger - 824928348
    • MSN Messenger - ja_thiland@hotmail.com
ตอบ: นำเสนอ ฝีเข็ม "พระอาจารย์ อภิญญา" เพื
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 ต.ค. 2554, 11:48:37 »
[/img]ของผมก้อมาเหมือนกันคัฟขอลอ.ญา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2554, 11:49:01 โดย เจ สาEบาJwsะ »

ออฟไลน์ เจ สาEบาJwsะ

• ตติยะ
  • จัตตุครุฑธะ
    • ICQ Messenger - 824928348
    • MSN Messenger - ja_thiland@hotmail.com

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
สวยงามอย่างแท้ครับ ยินด้วยนะครับ พี่  21; 21; 21;

จงยิ้มสู้ จงอยู่อย่างยิ้มสู้กับสิ่งที่ลำบาก

ออฟไลน์ coko

• ปัญจมะ
    • อีเมล
สวยงามครับ เข้มขลัง