ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบคาถาตะกรุดวัดชายนาครับ  (อ่าน 3313 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอทราบคาถาตระกรุดวัดชายนาครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ตอบ: ขอทราบคาถาตะกรุดวัดชายนาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ค. 2550, 02:12:00 »
มะวานเพิ่งได้มาอันหนึ่งเหมือนกันอ่ะ จากวัดชายนาหน่ะ
ยังไม่รู้คาถาเหมือนกัน เรียกชื่อก็เรียกไม่ถูก.... ถามคนให้ คนให้ก็ท่าจะรำคาญ  :-*

รู้รายละเอียดดังนี้
ปลุกเสก เสาร์ 5 วันที่ 5 เดือน 5 จำนวน 5 ครั้ง และเค้าเกิดวันเสาร์ด้วย ก็เลยอยากให้หนะ!!! หึๆ ต้นน้ำได้คาถามาบอกม่างน้า!!! :-*

cho presley       

ออฟไลน์ phuwadet

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: ขอทราบคาถาตะกรุดวัดชายนาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ก.พ. 2551, 11:41:32 »
ตั้ง นะโม 3 จบ  นะอุต โมอัต นะโมพุทธายัต  ตันอึ  อุสะหะ สะปะสะอุ