ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์หนุมานพิมพ์เก่าของวัดบางพระครับ ^_^  (อ่าน 4296 ครั้ง)

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว

ยันต์หนุมานพิมพ์เก่าของวัดบางพระครับ 36; 36;

ขอบพระคุณ ท่านอาจารย์หนวด มากครับ ที่เมตตากรุณา มอบสิ่งดีๆให้ลูกศิษย์เสมอมาครับ

(ขออนุญาตโพสรูปด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
งดงามมากครับ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับพี่ 1  :002: :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ fon913

• หนุมานเชิญธง
  • จตุตถะ
  • ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้
    • อีเมล
สวยมากครับ :100:

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
งดงามมากยิ่งนัก  ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล
เข้ม คม ขลัง งดงาม ยิ่งนักครับ พี่ saken 6009   :015:
เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
งดงามครับท่าน saken6009   :015:  :015:  :015:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ Champ14Za

• ทุติยะ
  • **
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ jackz

• จตุตถะ
  • Nongear48
ดีจริงเลยครับพี่1 จำผมได้เปล่า ครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล