ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บตกภาพงานทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงปู่เปิ่น ๑๒ สิงหาคม ๒๕๕๔  (อ่าน 3029 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

• ผู้คุมกฎ

• ผู้คุมกฎ

• ผู้คุมกฎ

• ผู้คุมกฎ

• ผู้คุมกฎ

Credit ขอบคุณ น้องเจมส์ สำหรับ เลนส์ Fix 50 mm. f1.8 ครับ
          ขอบคุณ น้องเบิร์ด ที่ช่วยถ่ายภาพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ส.ค. 2554, 12:54:33 โดย โคมแก้ว »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
กราบนมัสการ หลวงพ่อเปิ่น และ พระอาจารย์ทุกๆรูปมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :054: :054:

ขอบคุณท่านโคมแก้ว ที่เก็บภาพบรรยากาศวันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น มาให้พี่น้องได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆทุกรูปเลยครับผม  :002:  :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณท่านโคมแก้ว
สำหรับภาพสวยๆงามๆครับ  :015:  :015:  :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ส.ค. 2554, 04:04:34 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ iambkk

• ทุติยะ
  • **
รูปถ่ายสวยดีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
ขอบคุณ ท่านโคมแก้ว ครับที่นำภาพสวยๆ เนี๊ยบๆมาให้สมาชิกชม
และขอบคุณ ท่านต้น ท่านเอ ท่านเอ็มและอีกหลายท่านที่ให้การต้อนรับ
ลุงต้อ และสมาชิกท่านอื่นๆอย่างดีเยี่ยม..โอกาศหน้าคงได้พบกันอีก..

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับภาพงานวันที่ 12  :054:

พลาดจนใด้ครับ ตั้งใจรับปาก หลวงพี่ต้อย ใว้เป็นอย่างดี ว่าจะไปแน่นอน  ติดภาระกิจครับ งานนี้ อด

แต่ก็โทรบอกสาเหตุ ให้หลวงพี่ทราบแล้ว พร้อมฝากซอง ทำบุญให้แล้ว   :054:

โอกาศหน้า พบกันครับ ทุกๆท่าน   :050:

ปล.โคมแก้ว อาทิตย์ 28  ว่างก็แวะมาน๊ะ  ที่ร้านอะ   งานบุญ :054:

• ผู้คุมกฎ
ขอบคุณมากๆเลยครับ สำหรับภาพงานวันที่ 12  :054:

พลาดจนใด้ครับ ตั้งใจรับปาก หลวงพี่ต้อย ใว้เป็นอย่างดี ว่าจะไปแน่นอน  ติดภาระกิจครับ งานนี้ อด

แต่ก็โทรบอกสาเหตุ ให้หลวงพี่ทราบแล้ว พร้อมฝากซอง ทำบุญให้แล้ว   :054:

โอกาศหน้า พบกันครับ ทุกๆท่าน   :050:

ปล.โคมแก้ว อาทิตย์ 28  ว่างก็แวะมาน๊ะ  ที่ร้านอะ   งานบุญ :054:

ได้ครับพี่ ขอบคุณครับพี่ที่ชวนร่วมงานบุญ  :015:

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ผมก็พลาดเหมือนพี่ชาญเลยครับ ตั้งใจไว้แล้วแท้ๆ  :070:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้