ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ครับ  (อ่าน 1800 ครั้ง)

ออฟไลน์ LoveHunTer

• ทุติยะ
  • **
รบกวนผู้รู้ครับ
« เมื่อ: 18 ส.ค. 2554, 11:25:08 »
ผมอยากได้เสือคู่ครับใว้ตรงที่วงกลมใว้อ่ะครับไม่ทราบว่าพระอาจารย์หรืออาจารย์ท่านใดจะเมตตาให้ได้บ้างครับรบกวนผู้รู้ช่วยทีครับ
ทั้งนี้ที่ได้มาก็มาจากความเมตาจากพระอาจารย์แป๊วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ส.ค. 2554, 11:26:54 โดย LoveHunTer »

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: รบกวนผู้รู้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 03:06:04 »
ลงรูปได้แล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ส.ค. 2554, 03:07:39 โดย LoveHunTer »

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 09:08:30 »
แนะนำหลวงพี่ญาครับ..ไปแต่เช้าและไปกราบท่านบอกความประสงค์ที่ต้องการ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 09:25:09 »
อยากได้>>>ขอได้>>>แต่จะได้หรือเปล่าตอบไม่ได้ครับ เพราะต้องขึ้นอยู่กับพระอาจารย์จะเมตตาให้หรือเปล่า แต่ดูจากหลังผมว่ายังไม่ถึงเวลาน่ะครับ อดทนหน่อยถ้าจะได้ยังไงก็ต่องได้ครับ ถ้าไม่ได้ขอยังไงก็ไม่ได้น่ะครับ กว่าผมจะได้เสือคู่ต้องสักเกือบ30ครั้งน่ะครับกว่าจะได้รับเมตตามา

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ puttiphong

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 10:09:26 »
ขอแชร์ประสบการณ์ครับ
เมื่อก่อนเคยคิดและอยากได้ในสิ่งที่ต้องการ วางแผนไว้จะต้องได้โน่นได้นี่แล้วก็จะพอ ปรากฎว่าตอนนี้ได้สิ่งที่ต้องการมาบ้างแต่ไม่ได้ในตำแหน่งที่ต้องการ สรุปว่าตอนนี้เต็มหลังแล้วครับ ขอแนะนำว่าให้พระอาจารย์ท่านเมตตาให้ดีกว่าครับ เราจะได้ไม่กังวลด้วยเพราะแต่ละคนพระอาจารย์จะเมตตาให้ไม่เหมือนกันขึ้นอยู่กับความเหมาะสมครับ

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 02:47:51 »
อยากได้>>>ขอได้>>>แต่จะได้หรือเปล่าตอบไม่ได้ครับ เพราะต้องขึ้นอยู่กับพระอาจารย์จะเมตตาให้หรือเปล่า แต่ดูจากหลังผมว่ายังไม่ถึงเวลาน่ะครับ อดทนหน่อยถ้าจะได้ยังไงก็ต่องได้ครับ ถ้าไม่ได้ขอยังไงก็ไม่ได้น่ะครับ กว่าผมจะได้เสือคู่ต้องสักเกือบ30ครั้งน่ะครับกว่าจะได้รับเมตตามา

เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ coko

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 04:36:14 »
เห็นด้วยกับพี่ๆครับ :054: :054:

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 07:30:52 »
ขอบคุณทุกท่านน่ะครับ...

ออฟไลน์ Nagasia

• ความขลัง ความศักสิทธิ์ อยู่ที่จิตท่านศรัทธา เชื่อมั่นในคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์
  • สัตตมะ
  • **
  • บูชาครูบารอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์ทุกท่าน
    • MSN Messenger - fly_boy39@hotmail.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 ส.ค. 2554, 10:08:17 »

จากประสบการณ์ของพี่ตี๋ เลยนะครับ
กว่าจะได้เสือคู่มา พี่ตี๋ไปหลายครั้งมาก...อิิออิ
[shake]           อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ                                                                ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.[/shake]

ออฟไลน์ xiahmetizz

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 ส.ค. 2554, 09:04:14 »
ลงรูปได้แล้วครับ

ยันต์ล่างสุด คืออะไรหรอครับ ??