ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับ รบกวนพี่ ๆ ดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่น19 ให้หน่อยสิคับ ขึ้นคอได้ไหม  (อ่าน 1339 ครั้ง)

ออฟไลน์ mmnong99

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีคับ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่คับ ผิดถูกอย่างไรผมขออภัยด้วยนะครับ

รบกวนพี่ ๆ ดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่นให้หน่อยสิคับ ว่าแท้ไหม  ได้มานานแล้ว 2 เหรียบ ต่างวาระกัน

แต่ไม่มั่นใจคับ  เพราะทราบข่าวมาว่าของเก๊มีเยอะมากมาย  รบกวนพี่ ๆ ดูให้หน่อยนะคับ

ขอบคุณครับ

ผมไม่แน่ใจว่าตั้งกระทู้ถูกหมวดถูกห้องไหม ผิดถูกอย่างไรผมขออภัยอีกทีนะคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ส.ค. 2554, 02:20:57 โดย mmnong99 »

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ส่วนตัวผม ผมดูว่าไม่แท้ทั้ง 2 เหรียญเลยครับ
ตรงขอบเหรียญดูแปลกๆ และพ่ื้นผิวเหรียญรอบๆหลวงพ่อไม่เห็นเส้นรัศมีเลยครับ

พยายามต่อไป เป็นกำลังใจให้ ขอให้ได้หลวงปู่มาบูชาในเร็ววันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ส.ค. 2554, 02:40:18 โดย บางแก้วฟ้า »

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ไม่ดีอีก 1 เสียงครับ เป็นกำลังใจให้หาต่อไปครับ

ออฟไลน์ mmnong99

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณครับ พี่ๆ  ที่ช่วยให้ข้อมูล^^

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ส่วนตัวผม ยังไม่แน่ใจทั้งสองเหรียญครับ เพราะดูจากตำหนิหลายๆอย่างก็พอได้ แต่เส้นรัศมีที่ผิวเหรียญผมก็มองไม่เห็นเหมือนกันครับ

ผิดพลาดประการใด ผมขออภัยด้วยนะครับ เพราะผมก็มือใหม่ครับ :090:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอแสดงความเห็นนะครับ ส่วนตัวแล้วไม่ชอบทั้ง 2 เหรียญครับ