ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามยันต์ครับพระอาจารย์ญาเมตตาให้มา  (อ่าน 2870 ครั้ง)

ออฟไลน์ mumukung

• ตติยะ
รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีชื่อว่ายันต์อะไร
แล้วมีพุทธคุณด้านไหน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ย. 2554, 09:39:34 โดย mumukung »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ยินดีด้วยครับ เข้มขลัง สวยงามมากครับ 36; 36;

กราบนมัสการ หลวงพ่อเปิ่น หลวงพี่ญา และ พระอาจารย์ทุกท่านมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

เห็นหลายท่านบอก ลายยันต์พิมพ์ปิดตาหลวงปู่โต๊ะ พุทธคุณ เมตตามหานิยม คงกระพันครับ

(ขออนุญาตเข้ามาตอบ ขอบคุณมากครับ) ผิดถูกต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการ หลวงพี่ ญา ด้วยครับ  :054:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ noppanut

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
 :016:สวยงามและเข้มขลังมากครับ :015:

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมเคยถามพระอาจารย์ญา..เพราะผมก็ได้มา..ท่านก็เรียกว่ายัตน์ปิดตาครับ

ออฟไลน์ songpol.me

• ทุติยะ
  • **
กราบนมัสการ พระอาจารย์ ญา คับ

ผมก้ได้รับความเมตาจากพระอาจารย์มาเหมือนกันคับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยงามมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
สวยงามมากครับ ฝาก :054: กราบนมัสการพระอาจารย์ด้วย ไม่ได้ไปกราบท่านนานมากแล้วผม

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยากทราบว่า กระดูกพ่อ จะนำไปเลี่ยมยังไงดีครับ แล้วก็  ปกติผมห้อยพระอยุ่3องค์ที่คอ แล้วถ้าผมจะนำกระดูกพ่อมาห้อยจะนำมาห้อยยังไงครับ

ออฟไลน์ meef2002

• จตุตถะ
    • อีเมล
รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีชื่อว่ายันต์อะไร
แล้วมีพุทธคุณด้านไหน ขอบคุณครับ

เค้าเรียกปิดตามหาลาภครับผม ปกติจะมีปิดตามหาลาภกับมหาอุตครับผม

ผิดถูกประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

ออฟไลน์ mumukung

• ตติยะ
ขอบคุณมากเลยครับสำหรับทุกคำตอบ ขอให้บารมีของหลวงปู่เปิ่นคุ้มครองครับ

ออฟไลน์ mac_novo

• สัตตมะ
  • **
สวยงาม เข้มขลังมากครับ กราบนมัสการพระอาจารย์ญา

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
กระผมก็ได้ความเมตตา จากอาจารย์ญาเหมือนกันครับ