ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนั่งเสือรุ่น 2 (หน้าบรรณ) รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ  (อ่าน 1563 ครั้ง)

ออฟไลน์ backcat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ค้นหาในกระทู้เก่า ๆ ส่วนใหญ่บอกมีเนื้อทองแดงเนื้อเดียว ไม่มีเนื้ออื่น
องค์นี้เป็นทองแดงครับ

ส่วนองค์นี้กะไหล่ทองลงยาครับ ค้นหาข้อมูลไม่เจอเหรียญนี้เลย อยากสอบถามเพื่อน ๆ พี่ ๆ ว่ามีไหมครับ หรือนำไปกะไหล่ทองลงยาทีหลัง ขอบคุณครับ

น้อมรับทุกความคิดเห็นนะครับ เพื่อนอยากได้ไปใช้แต่ผมไม่มีข้อมูลเลย ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2554, 04:44:58 โดย backcat »

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
พระสวยแท้ดูง่ายครับ พระเครื่องที่หลวงพ่อปลุกเสก รับประกันความขลังและศักดิ์สิทธิ์ทุกองค์ครับ :015:

ออฟไลน์ Tiger Number NINE

• ส.กล้าแดง
  • สัตตมะ
  • **
  • ผองธุลีดิน จักพลิกชะตา
    • อีเมล
มีการจัดวางและนำเสนอดีมากครับ
สุราไม่ได้สร้างวีรบุรุษ......แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้