ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์ญาเมตตาให้ครบ ๒ ข้างแล้วครับ  (อ่าน 4076 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
พระอาจารย์ญาเมตตาให้ครบ ๒ ข้างแล้วครับ..ไปยกพานที่วัดมาครั้งที่๖ เมื่อนวันพฤหัสบดีที่ ๒๒ กันยายน ๒๕๕๔ ท่านพระอาจารย์ญาเมตตาให้ผมข้างซ้างอีกข้าง..ตอนนี้เสือได้ ๒ตัวแล้วครับ..ดีใจมากๆ กราบขอพรบารมีหลวงพ่อเปิ่น..และพระอาจารย์ทุกรูปคุ้มครองให้ศิษย์วัดบางพระทุกคนแคล้วคลาดปลอดภัยครับ

knife420

• บุคคลทั่วไป
งาม จริงๆ ครับ

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล

เข้ม ขลัง มากครับผม

กราบนมัสการ พระอาจาร์ย ญา ด้วยครับผม
:054:
เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
เส้นคม มีมนต์ขลัง  สวยงาม ครับ เดี๋ยวว่างๆ จะถ่ายเอามาให้ดูบ้างนร้าจ้ะ  ผมก็มีพระปิดตา เหมือน จขกท. เลย

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
งดงาม และ เข้มขลัง มาก :015: :015: :015:ๆเลยครับ

ออฟไลน์ nut_ty

• สัตตมะ
  • **
สวยงามเข้มขลังมากค่ะ
กราบนมัสการพระอาจารย์ทุกท่านค่ะ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงาม เข้มขลังครับผม
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับสวยงามครับ.......... :090: :090: :114: :090: :090:...........

ออฟไลน์ artist

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artistservers@gmail.com
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
เยี่ยมครับ 6 ครั้ง จะเต็มหลังแล้ว อิอิ
ผม 8 ครั้ง ยังไม่ได้ยันต์ที่เป็นรูปเลยครับ อิอิ รอต่อไป แหะๆ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ กราบนมัสการหลวงพ่อญา หลวงพ่อต้อย หลวงพ่อติ่ง  พระอาจารย์ อาจารย์ทุกๆท่านครับ :054: :054: :054:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
งามที่สุดครับ

ผมยังอยากได้เสือครู่เหมือนกันครับ

ศิษย์อาจารย์อภิญญา

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ไปบ่อยๆครับ..ผมรับรองพระอาจารย์ท่านเมตตาให้แน่นอนครับ..พระอาจารย์ที่วัดทุกรูปมีเมตตากับศิษย์ทุกคนครับ

ออฟไลน์ tiwalak_ngampasend

• ตติยะ
  • อักขระยันตังสันตังอุปชะติอักขระยันตังสันวิกรึงคะเร
    • www.facebook.com/THAI.SAK.YANT
ขลังมากครับผม

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
งดงาม และ เข้มขลัง มาก

ออฟไลน์ coko

• ปัญจมะ
    • อีเมล
สวยมากเลยครับ

ออฟไลน์ karnpong

• ขยัน อดทน อดกลั้น มีสติ
  • สัตตมะ
  • **
  • 23 ตุลาคม 2554
กราบนมัสการพระอาจารย์ญา และพระอาจารย์วัดบางพระทุกรูปครับ และยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยครับที่ได้เสือคู่แล้วครับ :016: :015: :053:
ชาตรี แคล้วคลาด กันภัย มหาระงับ ดับทุกข์ สุขล้น พ้นสังขาร การงานรุ่ง พยุงดวง

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
สวยงาม เข้มขลัง กราบนมัสการพระอาจารย์ครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ PHILIPS3

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากได้จังเสือคู่

ออฟไลน์ puttiphong

• สัตตมะ
  • **
ไปบ่อยๆครับ..ผมรับรองพระอาจารย์ท่านเมตตาให้แน่นอนครับ..พระอาจารย์ที่วัดทุกรูปมีเมตตากับศิษย์ทุกคนครับ
ขออนุญาติครับ
เนื่องจากมีสมาชิกใหม่และผู้ที่เริ่มศึกษาเป็นจำนวนมาก จึงไม่อยากให้มีการรับรองในเรื่องนี้ ขึ้นอยู่กับพระอาจารย์ ขอตอบในความเห็นผมคือ เสือคู่ ไม่ใช่จะได้กันทุกคน บางคนเต็มหลังยังไม่ได้ก็มีครับ ยันต์มีจำนวนมาก พระอาจารย์จะเมตตาให้แต่ละคนไม่เหมือนกันครับ
ผิดถูกประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
ขออนุญาติครับ
เนื่องจากมีสมาชิกใหม่และผู้ที่เริ่มศึกษาเป็นจำนวนมาก จึงไม่อยากให้มีการรับรองในเรื่องนี้ ขึ้นอยู่กับพระอาจารย์ ขอตอบในความเห็นผมคือ เสือคู่ ไม่ใช่จะได้กันทุกคน บางคนเต็มหลังยังไม่ได้ก็มีครับ ยันต์มีจำนวนมาก พระอาจารย์จะเมตตาให้แต่ละคนไม่เหมือนกันครับ
ผิดถูกประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้
เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณครับสวยจริงๆ
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ ~ ๑ จูดู๊ฟ ๑ ~

• ตติยะ
สวยงามมากครับ
เรียงเป็นธรรมชาติดีครับ