ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญนั่งพานหลวงพ่อเปิ่น รุ่นร่มเย็น ปี 2537  (อ่าน 3850 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เมื่อเย็นนี้ไปเดินตลาดนัดแล้วพบเหรียญนี้ เลยเช่ากลับมาครับ แต่ไม่ทราบว่าแท้หรือเปล่านะครับ ติชมกันได้เต็มที่นะครับ ขอบคุณครับ :090:

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :001: ขอเข้ามาชื่นชมครับ /เหรียญนี้ ขอชื่นชมอย่างเดียว วิจารญ์ไม่ได้ครับเพราะไม่เคยเห็นเหรียญของจริง ..ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ สวยดีครับ............. :090: :090: :114: :090: :090:................

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
เมื่อเย็นนี้ไปเดินตลาดนัดแล้วพบเหรียญนี้ เลยเช่ากลับมาครับ แต่ไม่ทราบว่าแท้หรือเปล่านะครับ ติชมกันได้เต็มที่นะครับ ขอบคุณครับ :090:

สวยครับแท้ครับผมว่าเหรียญไหว้ครูรึเปล่าครับไม่แน่ใจครับผมมีหนังสือรวมวัตถุมงคลของหลวงปู่เปิ่น
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ machanu

• ฉัฏฐะ
  • *
แท้ครับ...... :015: :015: :015:
ผมเก็บเนื้อนวะไว้หลายเหรียญเหมือนกัน....ชอบพิมพ์ครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญแท้แน่นอน..สวยงามครับ :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ