ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญที่ระลึกทำบุญสำนักงานที่ดินนครปฐม สาขาบางเลน  (อ่าน 1125 ครั้ง)

ออฟไลน์ 09092009

• ทุติยะ
  • **
รบกวนพี่ๆน้องๆชาวเว็บวัดบางพระครับ เหรียญนี้ดีหรือไม่ครับ และถ้าดีแท้มีใครพอจะทราบรายละเอียดที่มากกว่านี้ของเหรียญนี้หรือไม่ครับ
(ของที่บ้านครับ ขอเชิญพี่ๆน้องๆเสนอความเห็นได้เต็มที่ครับ) ถ้าเคยผ่านพิธีจากหลวงปู่บ้างผมจะได้หาโอกาสเลี่ยมขึ้นคอบ้างครับผม
ขอบพระคุณล่วงหน้า และขอให้บารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกคนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2554, 05:49:31 โดย 09092009 »

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
แท้ครับด้านหลังเหรียญก็บอกท่านอยู่แล้ว....เหรียญที่ผ่านการปลุกเสกจากหลวงปู่ดีทุกด้านครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ 09092009

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณคุณBermและทุกคนที่ให้การขอบคุณมากๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2554, 12:02:54 โดย 09092009 »