ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปที่วัดมาครับ..เช่ารูปถ่ายหลวงพ่อเปิ่นมา..เลยนำมาให้ชมกันครับ  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
วันนี้ไปที่วัดมาครับ..พอยกพานกับหลวงพี่ญาตอนเช้าเสร็จก็แวะไปกลับสรีระหลวงพ่อเปิ่น(ไม่ทราบผมพิมพ์ผิดหรือเปล่านะครับ..ตักเตือนได้)ที่กุฏิเจ้าอาวาส..มองไปเห็นภาพนี้รู้สึกอิ่มใจยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก..คงเป็นเพราะใบหน้าที่เปี่ยมเมตตาของท่านครับ..ผมเลยเช่ารูปถ่ายหลวงพ่อเปิ่นรูปนี้มามา..เลยนำมาให้ลูกศิษย์วัดบางพระชมกันครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามมากๆเลยครับ ไม่ทราบว่าราคาบูชาแพงไหมครับ  :002:

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
สวยงามมากๆครับ

ผมก็มีครับ แต่ว่า เป็น ตอนหลวงพ่อเปิ่น นั่งอยู๋บนหลังเสือ

อาจารย์ญาท่านเมตต้าให้มาครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไว้ไปคราวหน้าต้องเช่าหากลับมาไว้บูชาที่บ้านบ้างแล้วครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามมากๆเลยครับ ไม่ทราบว่าราคาบูชาแพงไหมครับ  :002:
รูปนี้ผมเช่าบูชามา๕๕๐บาทครับ

• ฉัฏฐะ
  • *
ไว้ไปคราวหน้าต้องเช่าหากลับมาไว้บูชาที่บ้านบ้างแล้วครับ
มีหลายรูปให้เลือกครับ..ลองเลือกเช่าบูชาดูครับรับรองส่าต้องชอบทุกรูปเหมือนผมแน่ๆ

• ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามมากๆครับ

ผมก็มีครับ แต่ว่า เป็น ตอนหลวงพ่อเปิ่น นั่งอยู๋บนหลังเสือ

อาจารย์ญาท่านเมตต้าให้มาครับ
รูปที่ได้มาใหญ่มั๊ยครับ

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
ไม่ใหญ่เท่าไหร่ครับ ว่างๆจะุุ่ถ่ายให้ดูคับผม