ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องไม่สบายใจและสงสัย ขอคำปรึกษาหน่อยครับ  (อ่าน 1631 ครั้ง)

ออฟไลน์ aoomza

• ตติยะ
    • อีเมล
คือเวลาไปสักยันต์มาแล้ว ผมจะทาวัสลีนหรือน้ำมันมะกอกไว้ แล้วส่วนที่ผมทาไม่ถึง แล้วผมได้ให้แฟนผมทาให้จะผิดอะไรอย่างไรไหมอ่ะครับ และเวลาคนอื่นมาสัมผัสหลังเรามาสัมผัสบ่าไหลเราโดยที่เราไม่รู้ตัวนี้ ของจะเสื่อมไหมครับ   และอีกอย่างผมเป็นคนที่ชอบนวดผ่อนคล้ายเส้นเอ็นมันยึดอย่างนี้อ่ะครับ แล้วหมอนวดต้องใช้เทาเงียบลงบนแผ่นหลังผมแล้วหมอนวดก็เป็นผู้หญิด้วยครับ แต่ตอนที่เขาจะลงมือเขาได้กล่าวขออนุญาติเราก่อนอยู่น่ะครับ จะมีวิธีแก้ก่อนทำอะไรอย่างไรบ้างอ่ะครับขอคำแนะนำทีน่ะครับ ขอขอบคุณครับ

ไมได้มีเจตนาลบหลู่ครูบาอาจารย์แต่อย่าใด..ครับ

knife420

• บุคคลทั่วไป
อ่านในกระทู้เก่า ๆ ได้ครับ .. ไม่น่าจะเป็นปัญหาอะไรครับ ลองหาข้อมูลดู /  :075:

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ก่อนตั้งกระทู้ รบกวนอ่านตรวจทาน ความถูกต้องของตัวอักษรด้วยนะค่ะ

ตกหล่นไปความหมายเพี้ยน  อ่านยากค่ะ

เรื่องให้แฟนทาหลัง นวดหลังด้วยมือ คนอื่นมาจับบ่า  อย่าไปคิดมาก 

ของไม่เสื่อมง่ายขนาดนั้นหรอกค่ะ

ส่วนเรื่องที่ให้หมอนวด เอาเท้ามาเหยียบบนหลัง

เห็นว่าไม่สมควรค่ะ  ใช้มือดีกว่านะค่ะ

ขอเข้ามาตอบ  ผิดพลาดประการใด  ขออภัยด้วยคะ

หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ก่อนตั้งกระทู้ รบกวนอ่านตรวจทาน ความถูกต้องของตัวอักษรด้วยนะค่ะ

ตกหล่นไปความหมายเพี้ยน  อ่านยากค่ะ

เรื่องให้แฟนทาหลัง นวดหลังด้วยมือ คนอื่นมาจับบ่า  อย่าไปคิดมาก 

ของไม่เสื่อมง่ายขนาดนั้นหรอกค่ะ

ส่วนเรื่องที่ให้หมอนวด เอาเท้ามาเหยียบบนหลัง

เห็นว่าไม่สมควรค่ะ  ใช้มือดีกว่านะค่ะ

ขอเข้ามาตอบ  ผิดพลาดประการใด  ขออภัยด้วยคะ

เห็นด้วยครับ ถ้าด้านหลังมือไม่หนักพอก็ให้เอาศอกลงเลยครับ (ความคิดส่วนตัวผมนะครับ เหนือเอวห้ามเด็ดขาดครับ)
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• ตติยะ
    • อีเมล
ถ้าต่ำกว่าเอวลงมาใช้เท้าได้ไหมอ่ะครับ

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
อย่าถึงขนาดใช้เท้าเหยียบหลังเลยครับ...ไปนวดพวกเฮลท์แลนด์ซิครับเพราะผมไม่เคยเห็นเค้าใช้เท้าเหยียบหลังเลยน่ะครับ แค่ใช่ศอกตามที่พี่เจมส์บอกก็สะท้านไปถึงเส้นแล้วครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากน่ะคับที่ให้คำแนะนำครับ

knife420

• บุคคลทั่วไป
อ่านจนเหนื่อย(ใจ) เลยครับ  :075: