ผู้เขียน หัวข้อ: เศียรพ่อแก่ เช่าบูชา จากวัดบางพระ อ.นครชัยศรี จ.นครปฐม (ติชมได้ครับ พอดีเพิ่งเช่ามาบูชา)  (อ่าน 2784 ครั้ง)

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
เศียรพ่อแก่ ณ วัดบางพระ ครับ  :054: ติชมได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2554, 06:07:52 โดย ทวีศักดิ์ »
จงยิ้มสู้ จงอยู่อย่างยิ้มสู้กับสิ่งที่ลำบาก

ออฟไลน์ watzaza

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สวยมากเลยคัยเห้นแล้วอยากได้เอามาบูชามากเลยคับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

knife420

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2554, 11:34:27 โดย knife420 »

ออฟไลน์ yodlaksiri

• ทุติยะ
  • **
  • ผิดพลาดประการใด โปรดอภัยและชี้แนะด้วยนะ เจ้าคะ
สวยมากคะ แต่ว่าครั้งก่อนหนูไปไม่เห็นมีเลยนะคะ  :010: :010:

แมวเหมียว เด็กรพ. เจ้าคะ

ออฟไลน์ ทวีศักดิ์

• ปัญจมะ
  • ศิษย์บางพระ
สวยมากคะ แต่ว่าครั้งก่อนหนูไปไม่เห็นมีเลยนะคะ  :010: :010:

มีนะครับลองดูให้ดีนะครับหรือถ้าไม่เห็นก็ลองติดต่อกับหลวงพี่ที่ดูแลตู้วัตถุมงคลครับ

ขอบคุณครับ  :054: