ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติครับ หากผิดพลากประการใดขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วยครับ  (อ่าน 1399 ครั้ง)

ออฟไลน์ Faith in Buddhism

• จตุตถะ
ขออนุญาติครับ
ผมอยากทราบเรื่องเสื้อ POLO ที่ทางเว็บวัดบางพระจัดทำขึ้น
ซึ่งกระผมอยากทราบว่าตอนนี้เสื้อยังพอมีอยู่ไมครับ
ผมมีความสนใจที่จะสั้งเสื้อทางเว็บมากครับ
หากผิดพลากประการใดขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วยครับ

กราบนมัสการหลวงปู่เปิ่น หลวงพ่อญา และ พระอาจารย์ทุกท่าน
ขออำนาจบุญบารมีหลวงปู่เปิ่น และ พระอาจารย์ทุกท่าน
ปกปักรักษาศิษย์วัดบางพระ และผู้ประสบภัยน้ำท่วม
ให้แคล้วคลาดจากภัยอันตรายทั้งปวง

ออฟไลน์ new8567

• ปัญจมะ
อยากได้เช่นกันครับ  :002:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
รออีกไม่กี่เดือน รอรุ่นใหม่ก็ได้น่ะครับ (รุ่น4ครับ)
ปล.จากรูปรุ่น1อยู่ขวารุ่น2ตรงกลางรุ่น3อยู่ซ้าย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ต.ค. 2554, 02:35:12 โดย derbyrock »

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :002: ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆ นะครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ของผมได้มาก็รุ่น3 แล้วครับ  :054:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
รออีกไม่กี่เดือนครับคุณ Faith in Buddhism ใกล้ๆงานไหว้ครูอาจจะได้เห็นเสื้อเวปรุ่น4แน่ๆ ของผมก็มีรุ่น1 กับรุ่น2 เหมือนกัน  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ Faith in Buddhism

• จตุตถะ
ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลและคำแนะนำทุกท่านครับ
เสื้อรุ่น1สวยมากเลยครับ แต่ดูแล้วสวยทุกรุ่นครับ
ท่ามีโอกาศคงได้สะสมครับ
ยังไงจะคอยติดตามข่าวสารครับ

กรานมัสการหลวงปู่เปิ่น หลวงพ่อญา และ พระอาจารย์ทุกท่าน
ขออำนาจบุญบารมีหลวงปู่เปิ่น คุ่มครองศิษย์วัดบางพระ และ
ผู้ประสบภัยน้ำท่วม ให้แคล้วคลาดจากภัยอันตรายทั้งปวง