ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรียนของหลวงพ่อเปิ่นหลังยันต์ครูครับ  (อ่าน 1757 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่ทราบว่าทันหลวงพ่อปลุกเสกหรือเปล่าครับ  ที่เหรียญบอกที่ระลึกงานผูกพัทธสีมาวัดพุทธาราม  ปี2544  แสดงว่าออกเหรียญนี้ที่          วัดพุทธารามใช่หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ถูกต้องครับเหรียญนี้ออกที่วัดพุทธาราม..เพราะที่ผมมีบูชาอยู่จะเป็นเหรียญแบบนี้
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยครับ
รักและศรัทธา

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :050: ขอบคุณครับ เหรียญสวยครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สวยมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง