ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์มหาอุต ตำรับหลวงพ่อทา วัดพะเนียงแตก ฝีมือลายสักท่านอาจารย์ยอด  (อ่าน 4655 ครั้ง)

ออฟไลน์ tiwalak_ngampasend

• ตติยะ
  • อักขระยันตังสันตังอุปชะติอักขระยันตังสันวิกรึงคะเร
    • www.facebook.com/THAI.SAK.YANT
ยันต์มหาอุต ตำรับหลวงพ่อทา วัดพะเนียงแตก ฝีมือลายสักท่านอาจารย์ยอด (ศิษย์พระอาจารย์สุนทร วัดสุทราวาส ปทุมธานี)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ชอบคาถากรึงยันต์ของคุณจังครับ

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ tiwalak_ngampasend

• ตติยะ
  • อักขระยันตังสันตังอุปชะติอักขระยันตังสันวิกรึงคะเร
    • www.facebook.com/THAI.SAK.YANT
ชอบคาถากรึงยันต์ของคุณจังครับ
ที่ผมพิมพ์ไว้ขาดไปตัวนึงครับ ต้องว่า อักขระยันตังสันตังอุปชะติ อักขระยันตังสันตังวิกรึงคะเร  ตกคำว่า คะเร ไปยังไม่ได้แก้เลยครับ เชิญเอาไปใช้ได้นะครับ ต่อท้ายพระคาถาปลุกยันต์ต่างๆได้หมด

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
หาชมยากครับ ขอบคุณครับ
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์