ผู้เขียน หัวข้อ: คุยกันเล่นเล่น เหรียญหลวงพ่อพริ้ง  (อ่าน 716 ครั้ง)

ออฟไลน์ kuntep

• จตุตถะ
เหรียญหลวงพ่อพริ้งผมได้มาจากรุ่นพี่แต่สภาพสึกมาก แปลกมากตั้งแต่ห้อยมาหรือลองให้เพื่อนห้อยไปเที่ยวมีหญิงเข้ามาตลอดเลยครับผมว่าเมตตามหานิยมสูงมาก

ออฟไลน์ kuntep

• จตุตถะ
ตอบ: คุยกันเล่นเล่น เหรียญหลวงพ่อพริ้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ย. 2554, 12:53:35 »
ใครเจอประสบการณ์กับตนเองลองโพสต์กันหน่อยครับ หลวงพ่อพริ้งวัดบางปะกอก