ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆน้องๆ ช่วยดูเหรียญหลวงพ่อเปิ่นปี 19 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 1970 ครั้ง)

ออฟไลน์ • ชินจัง •

• จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวเราทำ !
  • ฉัฏฐะ
  • *
พอดีได้เหรียญนี้มาจากป๊าครับ อยากรบกวนพี่ๆน้องๆชาวบางพระช่วยดูและวิจารณ์ให้หน่อยครับว่าเหรียญนี้ดูดีหรือไม่ดี
รบกวนช่วยบอกข้อมูลและลักษณะของเหรียญรุ่นนี้ให้หน่อยครับ เป็นบลอคอะไร เนื้ออะไร

ขอบคุณครับ 
:054: :054: :054:
จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง !

จงทำทุุกสิ่งให้ดีที่สุด ถึงแม้ผลจะออกมาดีหรือไม่ดี แต่จงภูมิใจว่า " เราทำดีที่สุดแล้ว "

ออฟไลน์ praamulet

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ปลอมครับ ตัวลายเสือเส้นต้องชัดเจนกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ lp.boonma

• ปัญจมะ
    • อีเมล

ชินจัง ใจเย็นๆๆค่อยหาเดี๋ยวก็ได้เจอ๑๙ของแท้เอง ผมขอให้กำลังใจสู้ต่อไป ขอดีมีน้อยอาจต้องใจเวลาจักกะหน่อย สู้ๆๆๆต่อไป

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ผมว่าเหรียญ นี้ แท้นะครับผม ส่วนตัวนะครับ หน้าตาหลวงพ่อกับ ตัวเหรียญ ก็ดูดี นะครับ
ผิดพลาดยังไงขออภัยครับผม

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ของปลอมครับน้อง :069:
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ให้กำลังใจครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ machanu

• ฉัฏฐะ
  • *
ถึงเหรียญจะดูสึก แต่องค์หลวงพ่อและตัวหนังสือต้องคมกว่านี้ครับ..... :054: :054: :054:

เป็นกำลังใจให้ครับ....

ออฟไลน์ • ชินจัง •

• จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวเราทำ !
  • ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณทุกคนครับ ผมจะสู้ต่อไป  :016: :015: