ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดเสาร์ห้า หลวงพ่อเปิ่น เนื้อทองเหลือง ปี 2545 หลวงพ่อสร้างป่าวครับ  (อ่าน 2246 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
รุ่นนี้ที่ผมเช่ามาจากกุฏิใหญ่ครับ ทันหลวงปู่เสกนะครับ จะเป็นแผ่นยันต์หลวงปู่นั่งเสือครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
สวยครับผม ยังมีอยู่ไหมครับ จะไป ช่วง มกราคม นี้ครับผม หวังว่าน้ำคงลด เเล้วบูชาเท่าไหร่ครับผม

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวยครับผม ยังมีอยู่ไหมครับ จะไป ช่วง มกราคม นี้ครับผม หวังว่าน้ำคงลด เเล้วบูชาเท่าไหร่ครับผม

ไปทุกครั้งก็ยังมีทุกครั้งครับ ดอกละ 100 บาทครับ ราคาที่กุฏิใหญ่ครับ  :001: