ผู้เขียน หัวข้อ: rอยากได้แบบยันต์สร้อยสังวาลย์คับพี่ๆขอทีคับ  (อ่าน 15584 ครั้ง)

ออฟไลน์ เปรี้ยว

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ช่วยทีคับผม

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
ยันต์สังวาลย์ รู้สึกจะมี 3 เส้นนะครับ ลงเป็นอักขระ อาจารย์แต่ละคนลง เส้นสังวาลย์ไม่เหมือนกันนะครับ บางท่านใช้ บททางมหาอุต บางท่านอาจใช้บททางเมตตา อันนี้ก็แล้วแต่ ท่านครับ ของผมรู้สึกจะลง บทคาถา บารมี 30 ทัศ ครับ ..... แบบ นี่ในนี้รูปสึกจามีอยู่นะครับ
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ นุ้ยเด็กคอน

• จตุตถะ
สร้อยสังวาลย์พุทธคุณด้านไหนเหรอครับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
ของวัดบางพระคราบ อาจารย์ นัน สัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
ยันต์สร้อยสังวาลย์ นี้เลยคราบ วัดบางพระ โดยแท้ ของ อาจรย์ นัน คราบ  :054: :054: :054: สักตั้ง 2 วัน แนะถึงเสร็จ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ เต้

• สัตตมะ
  • **
  • บารมีหลวงปู่ไปล่ วัดกำแพง
สวยมากคับ

• สัตตมะ
  • **
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
...งามๆ...
...อยากเกิดเป็นผู้ชาย ..  :074:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
แหม..คุณกุ๊งกิ๊งครับ ไม่ขออนุญาตเจ้าของภาพเลยนะขอรับ...

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• สัตตมะ
  • **
แหม..คุณกุ๊งกิ๊งครับ ไม่ขออนุญาตเจ้าของภาพเลยนะขอรับ...
  แหม..คุณ ack01 ขอรับ..ผมมั่นใจว่าเจ้าของภาพเค้าก็ภูมิใจขอรับ..