ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบตะกรุดตี๋ใหญ่ หลวงพ่อมาลัย ห้อยอย่างอื่นรวมด้วยได้ป่าวครับ  (อ่าน 1634 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อยากทราบว่าตะกรุดโทนตี๋ใหญ่ของหลวงพ่อมาลัย ที่เป็นเชือกสีแดง เอาตะกรุดอื่นมาห้อยด้วยได้ป่าวครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ได้ครับ ผมเห็นหลายกระทู้ว่าพี่เป็นกังวลนะครับ   :002:

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
เครื่องรางที่เป็นพุทธคุณทุกชนิด ใช้รวมกันได้ครับ ยกเว้นพวกที่เป็นของสายล่างจะใช้ร่วมกับพุทธคุณไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ได้ครับ เข้มขลังเพิ่มอีกต่างหาก  :057:
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]