ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากลงยา เหรียญท้าวเวสสุวรรณ หลวงพ่ออิฐได้ป่าวครับ  (อ่าน 1341 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
คือผมอยากไปลงยาในเหรียญจำปีท้าวเวสสุวรรณ ตรงรูปองค์ท้าวเวสสุวรรณอย่างเดียวอะครับ ได้หรือป่าวครับ
แล้วต้องไปจ้างใครได้ครับ และกี่วันได้ครับ

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
จ้าง ร้านทองครับ ประมาน อาทิตย์ นึงได้ เพราะต้องรอตามคิว

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แล้ว จะแพงไหมครับ แล้วไม่มีแบบว่ารอรับได้เลยหรอครับ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
แล้ว จะแพงไหมครับ แล้วไม่มีแบบว่ารอรับได้เลยหรอครับ

ก็ต้องไปสอบถามราคากับทางร้านเองครับ ชัวร์ที่สุด  :001: