ผู้เขียน หัวข้อ: นำภาพวัตถุมงคลที่ได้ช่วงน้ำท่วมมาให้ชมชัดๆ อีกครั้งครับ  (อ่าน 1521 ครั้ง)

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ช่วงนั้นหลวงพ่อเปิ่นมาโปรดหลายองค์ครับดังที่เคยบอกไว้ ครั้งนี้นำภาพชัดๆมาลงให้ชมครับ
1. เหรียญเสมาปลาตะเพียน เมตตาบารมี สร้างสะพานปี 30

2.เหรียญเสือหมอบ ปี 32

3.เหรียญหล่อ สร้างโรงพยาบาลปี 35

4.เหรียญอุดมทรัพย์ปี 40

5 เหรียญไหว้ครูปีมะเส็ง 44

เหรียญปี 44 นี้ ผมไม่ค่อยมั่นใจว่าแท้หรือไม่ เพราะไม่เคยเห็นเหรียญจริงครับ
เท่าที่ดูเบื้องต้น เหรียญที่ได้มานี้รายละเอียดจะตื้นๆ โค้ดก็ไม่ค่อยคมชัด
ท่านใดทราบก็บอกกันเป็นวิทยาทานด้วยครับ
ขอบคุณครับ   

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำภาพมาให้ชมครับ :090:

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ขอบคุณสำหรับภาพที่นำมาแบ่งปัน
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับศิษย์พี่สวยน่าเก็บทุกเหรียญเลยครับ :054:

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
เหรียญไหว้ครูปี ๔๔ ของคุณบางแก้วฟ้าแท้ครับ

ผมเอารูปเหรียญของผมที่ได้รับแจกจากพานครูมาให้ชม