ผู้เขียน หัวข้อ: ลายสักยันต์ ด้านเสน่ที่ดึงดูดเพศตรงข้ามมีอะไรมั้งหรอคับ พี่ๆ  (อ่าน 3831 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonjai

• ทุติยะ
  • **
 คือ ผมอยากสักทางด้านนี้อะคับ แฟนยังไม่มีเลยคับ  แล้วมัลายสัก อะไรมั้งหรอคับ ที่ดึงดูดเพศตรงข้าม ขอบคุณพี่ๆมากคับ  :002:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เรียกว่าทางเมตตา มหาเสน่ห์ดีกว่าครับ  :002:  :001:

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
คือ ผมอยากสักทางด้านนี้อะคับ แฟนยังไม่มีเลยคับ  แล้วมัลายสัก อะไรมั้งหรอคับ ที่ดึงดูดเพศตรงข้าม ขอบคุณพี่ๆมากคับ  :002:

ก่อนตอบคำถามนี้
  ขอถามก่อนว่า ไม่ทราบว่าผู้ถามอายุเท่าไร
หาเลี้ยงตัวเองได้แล้วหรือไม่

คำตอบที่เจ้าของกระทู้อยากได้คือมีครับ
แต่พร้อมรับผลที่ตามมาแล้วหรือยังครับ

• ทุติยะ
  • **

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
จะถาม ว่ามีไหม ก็มีนะครับ

เรียกว่า ด้าน มหาสเน่ห์ ดีกว่ามั้ยครับ

แต่ถ้า ใช้ไปในทางที่ผิด อย่างเช่น

ไปผิดลูกผิดเมีย เขา ของก็อาจจะไม่อยู๋กับตัวนะครับ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
พี่ว่าน้องเรียนให้จบมีงานดีๆทำ แล้วค่อยหาก็ได้นะ ให้เรามีหน้าที่การงานที่ดีไม่ต้องหว่งเรือ่งสาวๆเลยเดี๋ยวเข้ามาเอง ไต้องรีบแล้วจะหาว่าไม่เตือนนะครับ พี่นะอย่กับแฟนมาตั้งแต่อายุ18เดี่ยวนี้ก็ยังรักกันอยู่แต่พี่ว่า พี่ยังใช้ชีวิตวัยรุ่นไม่คุ้มเลย แบบว่าเสียดายนิดหน่อย อย่างน้องนะเที่ยวให้เต็มที่ก่อน เรียนให้เต็มที่ก่อน ทำงานให้ดีๆก่อน ถ้าโลกไม่แตกเดี๋ยวหญิงมาเองไม่ต้องไคว่คว้ามัน หากมันถึงเวลาแล้วเขาจะมาให้เราเลือกเอง  ทีนี้แหละเลือกให้ดีๆไปเลยนะ  จากคุณพ่อสอง
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

• ทุติยะ
  • **

• ทุติยะ
  • **
ใจผม อยากสักยันจิ้งจก  มากๆเลยคับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
แนะนำให้เครื่องรางด้านเมตตาใช้ก็ได้ครับมีเยอะ จิ้งจกสองหาง บัวบังใบ ตะกรุดเมตตาต่างๆ สาริกา ผ้ายันต์ และอีกเยอะครับใช้ได้เหมือนกันเพียงใจคุณศรัทธาและตั้งมั่น  (ไม่แนะนำสายพรายที่เกี่ยวกับผี) เรื่องคู่ครองก็แล้วแต่บุญวาสนาของแต่ละบุคคลด้วยครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ม.ค. 2555, 08:15:55 โดย ~@เสน่ห์เอ็ม@~ »