ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งได้มาครับเลยนำมาให้ติชมกันครับ  (อ่าน 2511 ครั้ง)

ออฟไลน์ prem2010

• ตติยะ
                                                ล็อคเก็ตหลวงพ่อเปิ่นด้านหลังเกศาท่านครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามจริงๆ เกศาหลวงพ่อเปิ่นเยอะมาก :016: :016: :016:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

knife420

• บุคคลทั่วไป
 :045: งดงาม จริง ๆ

ออฟไลน์ backcat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับ มีเกศาด้วยน่าอิฉาครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ยินดีด้วยนะครับเกศาเยอะมากครับผม
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เกศาเยอะมากครับ   เเบ่งให้ผมซักนีสสได้เป่าครับ  :002:

ออฟไลน์ bluebatov

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาเป็นที่ตั้ง
    • อีเมล
เป็นบุญอย่างยิ่งครับเกศามากขนาดนี้ ขอบคุณครับ
บารมีหลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ robot_thai

• จตุตถะ
  • ...คนอื่นชังเรา อย่าเขลาชังตอบ...
 :074: :074: :074: :074: :074:[bgcolor=#FF6B00]ขอบคุณมากกกก...เป็นบุญตาของผมจริงๆๆๆ [/bgcolor][/b][/glow] :058: :058: :058: :058: :058: :058:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.พ. 2555, 11:22:56 โดย robot_thai »
[shake]ขุนเขาแม้สูงชันก็กั้นตะวันไม่ได้[/shake]

ออฟไลน์ sagitta11

• ตติยะ
สวัสดีครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ศิษย์ วัดบางพระ(หลวงพ่อเปิ่นทุกท่าน)
เป็นสมาชิกมาก้อนานพอสมควร ไม่เคยมีเวลามาโพสอะไรเลย วันนี้ผมอยากจะถามท่านที่รู้ัหน่อยครับ ว่า
ในการที่คนเราผิดลูก ผิดเมีย คนอื่นนี่ คือยังไงครับ หรือ ถ้าไม่ผิดกับคนที่เค้าแต่งงานกันแล้ว นั้นถือว่าผิดศิลใช่ไหมคับ ผิดครูบารอาจารณ์ใช่ไหมคับ

ออฟไลน์ lp.boonma

• ปัญจมะ
    • อีเมล
จ๊าบๆๆๆๆ...สุดๆๆๆๆ........ขอรับกระผม

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
ตอบ: เพิ่งได้มาครับเลยนำมาให้ติชมกันครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 ก.พ. 2555, 04:44:40 »
ผมเชื่อว่าเป็นที่ถูกใจของหลายๆคน ยินดีด้วยนะครับ !!!